Announcement

Collapse
No announcement yet.

" เปลือยกาย " Art of com Modify by Crazy_num

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• " เปลือยกาย " Art of com Modify by Crazy_num

สวัสดีปีใหม่ครับ ท่านผู้ชมทั้งหลาย จำผมได้ไหมครับ ผมนายหนุ่มเองครับ เจ้าของเคส TWIN TOWER เคสคู่ Dual มีคนตั้งให้อย่างนั้น จากวันนั้น จนวันนี้ หลายเดือนแล้ว ผมเริ่มต้นจากโมเคสให้สวยงาม แต่ ณ ปัจจุบันนี้ ผมก้เข้าสู่ วงการ overclock กับเขาไปแล้ว จากคลาสสิกก็เข้าสู่ฮาร์ดคอร์แล้วครับ ท่าน และวันนี้ขอนำเสนอ วิวัฒน์นาการ คอมของผม ในไสตล์ ฮาร์ดคอร์ พร้อม ความแรงของมัน เชิญชมได้ ณ บัดนี้ครับ

เริ่มต้นกับ ซิ้งเทพ IFX-14 ซิ้งอากาศที่ว่ากันว่าเย้นยะเยือกที่สุดในบรรดาซิ้งอากาศ
    ติด 2 พัดลม มาในแบบนายแบบ นู้ดเปลือยกายล่อนจ้อน อิอิอิ แรง
    Last edited by crazy_num; 16 Aug 2008, 12:02:46.

มาชมความแรงมั่งครับ

เสป็กที่ใช้ E4400 2.0G @อัดไปที่ 3.6 ก่าๆ อ๊ากขอความแรงจงอยู่กับข้า ความปรารถนาคือ 4 G
    อัดไฟแบบบ้าเลือด บนบอดไบโอสตาร์ 965TP บอดดี แรมเทพ D9GMH ....แรง... อัดไปแบบถึกๆ นี่แหละ ไฟแรง 1.8 จน Cpu แทบไหม้แล้ว ยังได้แค่ 3.6 ก่าๆเอง เอ้าไปดูผลงานกันเลย
    Last edited by crazy_num; 16 Aug 2008, 12:02:35.

Comment

อา.......

และแล้วเราก็หมดรัก IFX-14 ไปพบรักใหม่ กับซิ้งเรียบๆแต่เย็นใช้ได้นั่นคือน้อง HR-01
      และน้องเค้าก้แรงได้ใจเหมือนกัน อีกอย่างสวยด้วย อิอิอิ
      Last edited by crazy_num; 16 Aug 2008, 12:02:35.

Comment

....ผ่านมา 2 แล้ว

ผ่านของรักเย็นๆ มา 2 ครั้งแล้วแต่ผมยังมองไม่เห้นทาง ที่จะไปถึงจุดสุดยอด 4 G เลยสักที
        ทำอย่างไรดีหนอ.................
        Last edited by crazy_num; 16 Aug 2008, 12:02:20.

Comment

และแล้ว

และแล้วเมื่อ สายสมแสนเย้น ไม่สามารถทำให้ฝันผมเป้นจริงได้ ผมจึงตัดสินใจลงอ่างน้ำ(ไม่ใช่ของชุวิทย์นะ) เจอน้องภูเขาไฟ ตู้มๆ ดำๆแต่ดุดี เอาวะ ครั้งนี้เราท่าจะสมอารมย์หมาย อิอิอิ จึงจัดหา E6750
          มาทำพิธีบูชายันต์ ดุว่าเทพจะพอใจไหม
          Last edited by crazy_num; 16 Aug 2008, 12:02:20.

Comment

จุดสุดยอด

ในที่สุดท่านเทพก็พอใจ ผมจึงสามารถฝ่าด่านไปได้ถึงจุดสุดยอด 4.0 G มาชมความแรงกันครับและสูดท้ายนี้วันปีใหม่ขอให้เพื่อนๆ แรงๆ กันทุกท่านทุกคนเลยครับ สุขสันต์วันปีใหม่ครับ จงอย่าหยุดถ้ายังไม่ไปอยู่จุดที่ต้องการ

Comment

แรงมากมาย เลยครับ 4 G

Comment

พี่หนุ่ม กะให้แข็งเลยหรือ !!!

Comment

เท่สุดๆ

Comment

หืมมม โป๊จริงๆ เเถมเเรงซะด้วย

ใครว่างช่วยกดทีครับ เกมสร้างเมืองนะครับ ไม่มีพิษภัยhttp://oat.myminicity.com/

Comment

ไปดูมาแล้ว ทำไมคล็อกง่ายๆมากๆ ของเราตาแทบกระเด็น หุๆๆแรงๆ

Comment

ลากโหดจริงๆ

Comment

แรงสะใจจริงๆเลยครับ

Comment

แรงหรอยหนัด

Comment

ทำไปได้ - -"
                              ขอความแรงจงมุดดินหยั่งรากลึกอยู่กับท่านตลอดไป

Comment

Working...
                              X