Announcement

Collapse
No announcement yet.

Benq vs samsung ขอคำตอบจากกูรูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Benq vs samsung ขอคำตอบจากกูรูทีครับ

กำลังดูจออยู่อะครับ ไม่รู้จะเอาของอะไรดี ดูๆ ไว้ สามยี่ห้ออะครับ

benq FP202W wide screen 20"

samsung 940bw wide screen 19"

และก็เป็นของ acer อะครับแต่ของ acer ในราคาประมาณสองตัวบนมานไม่มี DVI อะครับบางตัวมีแต่ก็ไม่ใช่ wide อยากรู้ว่า dvi นี่มันคืออะไรหรอครับแล้วสำคัญมั้ย

แล้วตัวไหนโอเคอะครับ benq ดีมั้ยครับเพราะมันได้ 20" แต่ไม่รู้คุณภาพเป็นไง ขอบคุนคร้าบบบบ

ทำไม benq ตัวนี้ไม่มีใครพูดถึงเลยอะครับ

Comment

Working...
    X