Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า safe mode ยังไงฮะ Asrock alive

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า safe mode ยังไงฮะ Asrock alive

กด f8 รัวๆละมันไม่เข้าฮะ

น่าจะกด ...เอ่อ รอคนอื่นดีกว่า

Comment

Originally posted by james View Post
      กด f8 รัวๆละมันไม่เข้าฮะ
      กดF10 มั้ง ครับ

Comment

f8 เหมือนกันครับผม ลองกดดูครับ ถ้ากดรัว ตั้งแต่เปิดเครื่องนะ มันจะขึ้นให้เรา เลือกว่าเราจะบูตจากอะไรอ่ะคับจากซีดีหรือฮาร์ดดิสก็ให้เลือก เป็นบูตจาก ฮาร์ดดิสอ่ะครับ พอเลือกแล้วก็ให้รีบกด f8 ต่อครับผม

Comment

กด delete ค้างใว้ได้ใหมครับ

Comment

กด F11 ก่อน เลือกบูต HDD ไว้
            กด F8 รัวๆ แล้วเลือกHDD กด Enter

Comment

F8 ตอนที่มีเครื่องหมายลบกระพริบทางซ้ายนะครับ

Comment

กด f8 ค้าง

Comment

หลากหลายคำตอบตกลงเจ้าของเครื่องทำได้หรือยังอ่ะครับ เหอ ๆ

Comment

ยืนยันครับ กด F8 รัว รัว ตอน บูตเครื่อง

Comment

ผมกดรัวๆแล้วไม่ขึ้นเลย จะเอาเซฟโหมดไม่เห้นขึ้นได้เลย

Comment

Working...
                      X