Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียน ท่านเรือรบ เซียนเทพซาว และท่านอื่นๆ ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียน ท่านเรือรบ เซียนเทพซาว และท่านอื่นๆ ด้วยครับ

ลง driver kx แล้วต่อลำโพงจากแจ๊คดำ ทำยังไงครับ สอนผมหน่อยได้ไหมครับ อยากทำมั่งครับ ชี้แนะข้าน้อยด้วยครับ มีรูปสอนด้วยก้ดีครับ

อิอิอิ ชี้แนะข้าน้อยด้วยครับ

เห็นว่าีมี live 20กว่าตัวนิ รู้เรื่อง sf ดี้วย น่าจะทำเป็นแล้วนะ ?

Comment

ไม่เป้นจริงๆ ครับ ชี้แนะด้วยครับ จากใจจริงครับ และเคารพอย่างสูงครับ

Comment

จัดไปตามคำขอซะ แฟนๆแกเพียบ ปีใหม่ทั้งทีตอบสนองแฟนๆหน่อยดิ

Comment

จัดไป

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=70273

Comment

ความรู้จดๆๆ

Comment

ขอบคุณครับ เจ๋งอ่ะ

Comment

ความรู้จดๆๆ

5555 ชอบจังเลยครับ เจอบ่อยจัง ความรู้จดๆๆ 5555555

ชอบครับ

Comment

Working...
                X