Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านที่พันทิพย์งามวงศ์วาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รวมพลคนเมืองนนท์ครับ

Comment

ปากเกร็ดครับ :- )

Comment

ผมอยู่ ประชาชื่น sportcity ครับ มีใคร อยู่บ้างรึป่าวครับ...

Comment

ฮ่าๆกระทู้ นี้กลายเป็นรวมพล คนจังหวัดนนท์ไปแล้ว

Comment

Originally posted by tuchelec View Post
            ใกล้ๆผมเลยครับท่าน ผมอยู่ ม.ประชาชื่น คับ

ว่าเเต่ ลืมตอบคำถามที่ จขกท ถามรึป่าวเนี่ย
            ผมก็อยู่ นนท์คับอยู่ซอยเรวดี ผู้รู้อย่าลืมแนะนำร้านให้ จขกท ด้วยคับ เท่าที่เดินๆร้านข้างๆร้าน HWH อ่ะคับน่าจะชั้น 3 ผมว่าหน้าจะดีของก็ขายราคาพอๆกับที่พันทิพ ประตูน้ำ คนเอาคอมไปซ่อมพอใช้
            Last edited by diamondback; 2 Jan 2008, 21:43:10.

Comment

แถวเดอะมอล์ มามอบตัวด้วยคนครับ

คอมท่าน จขกท. เป็นอะไรอ่ะครับ ลองบอกอาการมาก่อนดีกว่า เผื่อไม่เสียตังซักบาทนะท่าน

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                รวมพลคนเมืองนนท์ครับ
                มามอบตัวด้วยคน ผมอยู่ ซอย 6 ซอยทางด่วนน่ะครับ

Comment

อ่านมาแต่ละ rep บ้านใกล้ผมทั้งนั้นเลย

Comment

เห็น ชาวใต้ เค้ามีมีทติ้ง ว่าแล้ว ก็น่าจะมี คนเมือง นนท์ มามีทกันมั่งนะ เยอะเหลือเกิน ไม่แน่อาจอยู่ข้างบ้านกัน

Comment

คน ชินเขต แถวเดอะมอลล์ โผล่มาแจมด้วยครับผม

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                        เห็น ชาวใต้ เค้ามีมีทติ้ง ว่าแล้ว ก็น่าจะมี คนเมือง นนท์ มามีทกันมั่งนะ เยอะเหลือเกิน ไม่แน่อาจอยู่ข้างบ้านกัน
                        โอ๊ว ดีครับ มิทติ้ง

ปล. กระทู้กลายพันธุ์ ซะแล้ว

Comment

ผมตัดสินใจไปประตูน้ำแล้วอ่าคับ เห็นบอกTKมีบริการดี บริกรก็หน้าตาดี โหะๆ

Comment

อืม .... ว่าแต่ลอง บอกมาหน่อยก็ดีนะครับ ว่าอาการเป็นยังไง
                            Last edited by Akatsuki; 2 Jan 2008, 22:46:30.

Comment

ทำงานอยู่ ซ.งามวงศ์วาน9 ครับ โรงงานแว่นตา พักอยู่ท่าน้ำนนท์ บางศรีเมือง อิอิ กลายพันธ์ แล้วครับ

Comment

Originally posted by j_kuekul View Post
                                ทำงานอยู่ ซ.งามวงศ์วาน9 ครับ โรงงานแว่นตา พักอยู่ท่าน้ำนนท์ บางศรีเมือง อิอิ กลายพันธ์ แล้วครับ
                                โอ๊ว~ว ซอยแว่นตา นั่นเอง

Comment

Working...
                                X