Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม CPU X2 4000 มันดังอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม CPU X2 4000 มันดังอ่ะครับ

คือว่าพัดลม cpu ของผมมันค่อนข้างดัง...ไม่รู้ว่าคนอื่นดังเหมือนกันหรือเปล่า..ของผมใช้ตัวเดิมที่มากับ cpu แล้วมีวิธีแก้ไขกันอย่างไร

Originally posted by nares View Post
    คือว่าพัดลม cpu ของผมมันค่อนข้างดัง...ไม่รู้ว่าคนอื่นดังเหมือนกันหรือเปล่า..ของผมใช้ตัวเดิมที่มากับ cpu แล้วมีวิธีแก้ไขกันอย่างไร
    กี่รอบหละครับ ที่เริ่มดัง

Comment

ถ้าของใหม่ มันไม่น่าจะดังนะครับ อาจจะเป็นสายไฟที่มันไปโดนพัดลม นิดๆก็ได้ ทำให้เกิดเสียงดังครับ

Comment

อุณหภูมิเท่าไหร่ครับ แล้วท่านเปิด Q Fan ไว้ด้วยเปล่า ถ้าเปิดไว้ตอนอุณหภูมิสูงๆ มันจะปั่นแรงอ่ะครับ

Comment

Working...
        X