Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอางี้ดีกว่า ใครเล่นBF2142 มารายงานตัวครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จ่าสิบเอกSickLab_ThaiLand รายงานตัว คิกๆ แต่BF2เน้อ

Comment

ตะกี้เพิ่งยิงคนนี้มา Colonal_poj

อิอิ เห็นพี่แกวิ่งหนี ขึ้นเกียจเก็บหัว สอยถังน้ำมันเลย55+

Comment

เล่นครับ นูปซะด้วย

(เรื่องบู้)555+

มีอะไรให้ดูครับ

กด

Comment

ในนี้จำได้แค่ 2 คนเอง popshock กับ บอส คนเก่าๆที่เคยเล่นกันมา

เป็นเซียน gunship ซะแล้ว บอส

ไว้ 1 เดือนจะกลับมาเล่นด้วย ตัวเก่า serenity ลืมหมดแล้วเล่นยังไงหว่า

Comment

ผม snoopesdog69 ครับจำยศไม่ได้แล้วแต่ สูงเหมือนกันไม่ได้เล่นมา 4 เดือนแล้วแผ่นมันแตก หรือใครมีวิธีทำแผ่นเหมือนต้น ฉบับ สอนผมหน่อยละกันครับ
            ผมเพิ่งซื้อ แผ่นมาใหม่อีก กลัวมันแตกอีกครับ
            Last edited by apichate; 9 Jan 2008, 03:41:50.

Comment

อยากทราบว่า จะเล่นออนไลน์ได้มั้ย ถ้าไม่แผ่นจริง ก๊อบน่ะ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                อยากทราบว่า จะเล่นออนไลน์ได้มั้ย ถ้าไม่แผ่นจริง ก๊อบน่ะ
                ไม่ได้ครับ 100% เลยครับแต่ถ้ามีระหัสเกมส์ก็อาจจะได้ครับ ซื้อไปเลยครับ ของผมซื้อมา 2 กล่องละ แผ่นมันแตก ไปแผ่นนึง

Comment

ขุดเพื่อชาว 2142

Comment

BonesBear รายงานตัวครับผม

อิอิอิ ยศไรจำไมได้และ เก่งแบบขึ้นๆลงๆครับ อิอิ บางวัน ตายเป็นขี้ ยิงไมได้เลย อิอิ

Comment

วันก่อนเจอ [mafia]my_bossสดมากฆ่า24ตาย14

Comment

Originally posted by qbert View Post
                        วันก่อนเจอ [mafia]my_bossสดมากฆ่า24ตาย14
                        ขึ้นกันชิพเคยทำ ฆ่า 35 ตาย 1 ครับ

Comment

Originally posted by FreedomTi View Post
                          ในนี้จำได้แค่ 2 คนเอง popshock กับ บอส คนเก่าๆที่เคยเล่นกันมา

เป็นเซียน gunship ซะแล้ว บอส

ไว้ 1 เดือนจะกลับมาเล่นด้วย ตัวเก่า serenity ลืมหมดแล้วเล่นยังไงหว่า
                          จำได้จ้า มามะ มาให้ยิง

Comment

จริงๆ ฆ่า 24 ตาย 14 นี้ยังไม่สดหรอกครับ ถ้าเล่น tunis แล้วคนซัก 20 นี้ 30 ตายซัก 6-7 ก็ยังได้ แต่พอดี คนมันเยอะอะครับ โดน PA-74 ไล่ยิง หาที่ซุ่มไม่ได้เลย-*-

Comment

วันก่อนเล่นอยู่ดีๆ หลุดซะงั้น เป็นบ่อยเหมือนกัน ไม่รู้ทำไม เล่นได้แป็บเดี๋ยวก็เลยเลิกเล่น

Comment

บาททีก็โชห่วยครับเยอะแยะไป แบบเมื่อวาน ฆ่า 11 ตาย 35 -*-

คิดแล้วแค้นไม่หายครับ ถ้าจะให้เล่นจริงๆคือ [MAFIA] Wayne... ครับ ผมเล่นเอง เป็นตัวใหม่อะครับ

Comment

Working...
                                X