Announcement

Collapse
No announcement yet.

เนต TOT วิ่งปกติแล้วใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เนต TOT วิ่งปกติแล้วใช่ไหมครับ

เนต TOT วิ่งปกติแล้วใช่ไหมครับ ดูเหมือนว่าหลังปีใหม่ เนตเร็วปกติแล้ว ไม่รู้คนอื่นเป็นอย่างไรกับบ้างครับ

เพื่อนผมใช้อยู่มันบอกปกติครับ

Comment

บ้านผม หาดใหญ่ กลับสู่สภาวะปกติแล้วครับผม 1.5m โหลดบิท วิ่งที่ 150-160 เหมือนเดิมแล้วครับท่าน

Comment

ค่อยยังชั่ว ปีใหม่พอดีเลย

ไปเที่ยวกลับมาแรงเท่าเดิมแล้ว

Comment

บ้านผมหาดใหญ่ เน็ตวิ่งเหมือนเดิมช่วงปลาย ๆ ปีแล้วน่ะครับ

Comment

Originally posted by LegendORC View Post
            บ้านผมหาดใหญ่ เน็ตวิ่งเหมือนเดิมช่วงปลาย ๆ ปีแล้วน่ะครับ
            เหรอครับ พอดีไม่ได้สังเกต รู้แต่ว่าช่วงก่อนปีใหม่หลุดบ่อย
            แล้วก็ไม่ได้เล่นช่วงปีใหม่ พอมาสังเกตุอีกที ก็ปกติแล้ว

Comment

ป่วยตอนเช้ามืดเหมือนเคย ทุกวันเลย เเต่ช่วงเวลาอื่นก็OK.

Comment

ในประเทศของผมวิ่งปกติตลอดคับ 1mได้ประมาณ900kกว่าๆ
                แต่ต่างประเทศ ตอนเช้าผมได้ประมาณ500-800k เที่ยง-กลางคืนหล่นไปอยู่ประมาณ200k ก็ตามประสาTOTเขาล่ะ

Comment

ตั้งแต่เมื่อวานเริ่มเกเรอีกแล้ว วันนี้ก็ยังดื้อต่อ (5/01/51)

Comment

ของผมเน็ต TOT 1Mbps (ร้อยเอ็ด) ก็เล่นได้ตามปกติครับ เล่นเน็ต เล่นเกม ดาวน์โหลด ไม่มีปัญหาอะไร

มีเเค่ช่วง 11.00-24.00 ถ้าจะ Download อะไรก็ตามเเต่จะวิ่งโครตช้าเลยครับ 10-50KB/s เเต่เล่นเน็ตหรือเล่นเกมไม่มีปัญหาครับ (Ping คงที่ตลอด)

Comment

โหลดบิทได้ 220 k เร็วเเล้วเเรงด้วยไม่หลุด

Comment

ผม2mที่เพชรบุรี หลุดชั่วโมงละ10ครั้งได้ตั้งแต่ช่วง 18.00-21.00 วันศุกร์นี้จะไปติดต่อของ TT&T
                        เซ็งมากมายโทรไปแจ้งก็บอกเดี๋ยวจะให้ช่างเช็คคู่สายให้ แต่มันก็ยังเหมือนเดิมไม่หายเสียที ตังก็จายครบทุกเอนไม่เคยต่อแต่ใช้ได้ไม่เต็มที่ เบื่อมากๆๆ

Comment

ปกติเเล้วครับ ผม 1m วิ่ง 900 k ครับ โหลดบิทความเร็ว ไม่ต่ำกว่า 100

Comment

Working...
                          X