Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD-2400 ภาพเขียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD-2400 ภาพเขียว

ขาย ASUS EAH -2400 ไป พอดีอยู่กับเราเคยเป็นบ้างเพราะช่วงได้มาใหม่ๆ ลงทับ Driver เดิมของ NVidia เลย Format แล้งลงใหม่ Driver มันอย่างเดียวหายก็ใช้มาจนขายไป แต่คนเอาไปบอกว่าดู VDO แล้วภาพเขียว เลยงงว่ามันเป็นที่อะไร นอกจาก Driver แล้วมีอะไรอีกบ้างที่ทำให้เป็นแบบนี้
    Last edited by ssk; 2 Jan 2008, 21:20:52.

ผมก็เป็น วิธีแก้คือถ้าลงไดรฟ์เวอร์ตัว 7.9 หรือ 7.10 หรือ 7.11 ไม่หายก็ต้องฟอแมทรับรองหายแน่นอนครับ
    ปล.ไดรฟเวอร์ 7.12 ไม่เหมาะกับ 2400PRO ของ ASUS เป็นอย่างมาก

Comment

อ้าวกำลัง Load 7.12 เลยครับ

Comment

Originally posted by ssk View Post
        อ้าวกำลัง Load 7.12 เลยครับ
        เชื่อผม 7.12 ไม่รุ่งต้อง 7.9-7.11 แต่ถ้าอยากจะลองดูก็ได้นะครับ

Comment

อืมครับ เดี๋ยวคงหา Load มาเก็บไว้ล่ะครับ เพื่อเขาแก้ไม่ได้ผมคงรับคืนมาล่ะครับ ว่าจะเปลี่ยนไปเล่น 2600/512 DDR3 ซะหน่อย

Comment

Working...
          X