Announcement

Collapse
No announcement yet.

8k pcie mb cpu ชี้แนะด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8k pcie mb cpu ชี้แนะด้วย

เอาไปเล่นเกมส์ เอา 3 ตัวพอ ขอเป้น Amdx2 นะ ขอถามอีกอยาก การ์ดจอ ยี่ห้อ Forsa มันดีป่าว งับเห้นมันถูกดี

แรม คิงตั้น กับ คอแซ อันไหนดีก่ากัน ครับ ผม 667 1G อ่ะครับ

Comment

แรมคอแซครับ คิงตั้นมันดันไม่ค่อยไปอ่ะครับ (ของผมนะครับ)

Comment

หามือ2ดูดิ น่าจะได้ของดีราคาถูก ^^

Comment

X2 4000+ 2300
          ASrock AliveNF6G - 1800
          Spark GF8600GT - 3900

Comment

บอร์ด 940 นี่แนะนำ แอดร๊อค ดี สุดแล้วเหรอครับ แล้ว asus M2N -M2N ME แล้วมันอันไหนดีก่า แนะนำด้วย งง

Comment

Originally posted by fordoff View Post
              บอร์ด 940 นี่แนะนำ แอดร๊อค ดี สุดแล้วเหรอครับ แล้ว asus M2N -M2N ME แล้วมันอันไหนดีก่า แนะนำด้วย งง
              งบ 8K นี่ครับ

Comment

เอายี่ห้อ อื่นๆ ก็เลยงบท่านจิครับ

Comment

Working...
                X