Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอของ nvidia หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอของ nvidia หน่อยคับ

ช่วยแนะนำการ์ดจอของ nvidia หน่อยคับ เอาแบบนี่ไม่ต้องซื้อ power เพิ่มนะคับ ของ เก่า GF4Mx4000

spec นะคับ

AMDxp 2200
    HDD 2
    CD-rom 2
    ram 2
    power ผม 300 watt เองอ่ะคับกะจะซื้อ FX5200 มาใช้เพราะมันจ่ายไฟ พอๆๆอ่ะ MX4000 แต่เก่าแล้วอ่ะมี อันไหนที่จ่ายไฟ พอๆๆ กะ fx5200 มั่งอ่ะขอ แรงๆๆนะคับ งบ 1500+- นิดหน่อยบคับ

ปล บอร์ด 4x

FX5500 256m 128bit คับ ตัวนึง2050บาท

Comment

6200 128Bit AGP

น่าจะพอหาได้นะ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post

เห็นด้วยกับคุณพีครับ

Comment

การ์ดจอที่ ท่านบอกมาไม่ต้องจ่ายไฟเพิ่มใช้เปล่าคับ

Comment

Originally posted by ไม่มีความรู้คับ View Post
            การ์ดจอที่ ท่านบอกมาไม่ต้องจ่ายไฟเพิ่มใช้เปล่าคับ
            ครับไม่ต้องจ่ายเพิ่ม

Comment

Originally posted by พีคุง View Post

น่าจะเป็นตัวนี้ละครับ

Comment

Working...
              X