Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark06

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3Dmark06

เพื่อนๆ ครับ ทำไมเวลาผมรันโปรแกรมเสร็จ มันถึงให้เช็คคะแนนแบบ online อะครับ งง แถมแต่ละครั้งก็ไม่เท่ากันอีกด้วย หรือใครมี code ให้ Regis มั่งครับ ขออภัยมือใหม่ ขอบคุณคร้าบ

ขึ้นอยุ่กับหลาย ๆ อย่างครับ เช่นต่อท่านรันมัน ท่านทำอะไรอยู่ด้วยหรือป่าว มีโปรแกรมทำงานเบื้องหลังหนัก ๆ มั้ย เช่นพวกโปรแกรมแสกนไวรัสอารายพวกเนี้ยอ่าครับ แล้วก็มันไม่เท่ากันทุกครั้งหรอกครับ เพราะเครื่องของเราไม่ได้รันโปรแกรม โปแกรมเดียว ยังมีโปรแกรมอีกหลาย ๆ โปรแกรมทำงานเบื้องหลังครับ ทำให้คะแนนไม่เท่ากันสักรอบ หรือไม่ก็เกือบเท่ากัน ก็จะมีบางครั้ง หรือบางกรณีที่ได้คะแนนเท่ากันเกือบจะตลอดเลย เช่น ใช้การ์ดจอออนบอร์ดรัน หรือการ์ดเมื่อนานมาแล้วรัน ก็จะได้คะแนนน้อย ๆ ร้อย - สองร้อยกว่า ๆ

Comment

Originally posted by sp2991 View Post
      เพื่อนๆ ครับ ทำไมเวลาผมรันโปรแกรมเสร็จ มันถึงให้เช็คคะแนนแบบ online อะครับ งง แถมแต่ละครั้งก็ไม่เท่ากันอีกด้วย หรือใครมี code ให้ Regis มั่งครับ ขออภัยมือใหม่ ขอบคุณคร้าบ
      เดวPMไปให้ดีกว่า ไม่รู้ผิดกฎป่าวถ้าให้ในนี้
      Last edited by nawachookit; 3 Jan 2008, 08:56:53.

Comment

แล้ว 3DMard06 อัพเดทยังไงครับ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
          เดวPMไปให้ดีกว่า ไม่รู้ผิดกฎป่าวถ้าให้ในนี้
          ขอด้วยจิท่าน เอา 05 ด้วยก็ดีนะก้าบ
          ขอบพระคุณอย่างสูงงง

Comment

ไม่รุ้ไม่ชี้ โหลด ข้อความไปดูกันเอานะ
            Attached Files

Comment

เดี๋ยวขอด้วยคน

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
                ขอด้วยจิท่าน เอา 05 ด้วยก็ดีนะก้าบ
                ขอบพระคุณอย่างสูงงง
                05ไม่ได้โหลดมาใช้ 06ตัวเดียวดีก่า รู้เรื่องเลย

Comment

Working...
                X