Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG FLATRON L194WT vs Samsung 940BW Plus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG FLATRON L194WT vs Samsung 940BW Plus

LG FLATRON L194WT vs Samsung 940BW Plus เป็น 19 วายทั้งคู่ ตัวไหน ok กว่ากันหรอครับ ขอรายละเอียดด้วยนะครับ ผมไม่รู้เรื่องของจอเลยครับ ที่เลือก 2 รุ่นนี้เพราะว่าราคา มันพอๆกันนะครับ อยากจะขอคำแนะนำหน่อยอะครับ แล้วถ้าจะซื้อที่ jib ทางเน็ต นี้ โอเคหรอเปล่าครับ
    Last edited by pochako_tumkab; 3 Jan 2008, 02:13:26.

ผมเลือก 940 เพราะใช้อยู่

Comment

940 เพราะเคยใช้

Comment

ร้านไหนให้เทส ซื้อร้านนั้นครับ อย่าจ่ายตังก่อน ต้องเทสก่อน ส่วนตัวไหน ลองไปดูของจริง ชอบอันไหนก็เอาอันนั้นครับ ชอบ 2 อัน ก็ซื้อ 2อันเลย อิอิ

Comment

ผมมัน อยู่ต่างจังหวัดอะครับ จะเข้าไปที่นู้นมันก็ยาก แต่ไม่รู้ว่าแถวๆ เชียงใหม่จะราคาแพงกว่านั้นเปล่าไม่รู้ เดียวต้องหาเวลาไปดูซะละ

Comment

ไม่รู้คับ แค่ตามมาดัน อิ อิ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
              ไม่รู้คับ แค่ตามมาดัน อิ อิ
              กำ

Comment

เช็ค Spec ก่อน อันไหนดีก็เอานั้น
                สุดท้ายก็ดูที่ดีไซด์ ว่าถูกใจไหม

ตอนไปซื้อก็ดูๆว่าเหมือนอย่างที่คิดไหม เทสให้แน่ใจ อย่าเพื่งจ่ายเงินก่อน

Comment

ดันไป ยังต้องการความคิดเห็นอีก

Comment

194 เพราะใช้อยู่

Comment

ผมก็lg l194wtครับ ถามว่าทำไมผมก็บอกว่าเพราะมัน6พัน50บาทเลยซื้อมา -*- คือจริงๆต้องการlcdมาใช้งานถนอมสายตา ถ้าไม่คิดอะไรมาก ตัวไหนก็ได้เหมือนกันแหล่ะครับ

Comment

ดันไป ยังต้องการความคิดเห็นอีก ผมไม่มีโอกาศไปดูที่ร้านอะครับ ไกล....ผมอยู่พะเยา ถ้าจะซื้อต้องไป เชียงใหม่อะ เลยอยากรู้ข้อมืลอะครับ พวกสเป็กอะไรต่างๆอะครับ

Comment

ผมเลือกที่หน้าตาคับ สเป็กพอๆกัน^^"

Comment

LG ครับ ถูกกว่า

Comment

ไม่สงบสุขซะทีเพราะไอ่สองตัวนี้สู้กันอีกละ อย่าสู้กันได้มั้ยคุนแม่ขอร้อง(ง้าว)

Comment

Working...
                              X