Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเก่าอยากอัพเกรดการ์ดจอ Agp นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเก่าอยากอัพเกรดการ์ดจอ Agp นะครับ

คอมเก่าอยากอัพเกรดการ์ดจอ จะพอเล่นตัวไหนได้บ้างครับช่วยบอกราคาด้วยนะครับทั้งมือ1 และมือ 2 ถ้ามือ 2 จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ รบกวนแค่นี้แหละครับขอบคุณมาก
    สเปกเครื่องตามรายละเอียดดังนี้
    cpu xp 2400+
    ram 1G bus400
    m/b Aav8x-x
    vga winfast fx5200 A340

ปล.สเปกนี้สมควรอัพเกรดมัยครับเมื่อเทียบกับคุณภาพที่ได้เพิ้มขึ้นได้มากน้อยเพียงใด

มีงบเท่าไรครับ ใช้ทำงานอะไรครับ

Comment

2000+ ครับ

Comment

เน้นเล่นเกมส์ครับลืมบอก

Comment

ลองหา 7600GS มือ 2 ดูครับ

Comment

ลองไปดูมือสองคับ agp เห็นออกกันเยอะ

Comment

มือสองหาซื้อได่ที่ไหนหรอครับ เพราะต้องการเอาเยอะ18ตัวครับ

Comment

ลองไปหาดูที่หมวด it market คับ

Comment

Working...
                X