Announcement

Collapse
No announcement yet.

3800Series@AF 24x จริงหรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3800Series@AF 24x จริงหรือไม่

อยากรู้ว่ามันปรับได้ถึง 24x จริงหรือปล่าวครับ ไครใช้อยู่ช่วยมาตอบ+โพสรูปให้ดูด้วยครับ

อันนี้ของ 2000Series
    Attached Files

จริงครับ แต่ถึงเปิดได้แต่ก็ได้แค่เปิดครับไม่มีแรงพอลากแน่นอน

nvidia ก็ทำได้นะ 16q

Comment

AF ครับ ไม่ใช้ AA
      น่าจะมีแรงลาไหวอยู่แล้วละ

Comment

ถ้าเปิดใช้งาน มันจะใช้งานได้จริงหรือปล่าว 24x ผมไม่มั่นใจหน่ะ (ใช้ได้แต่กระตุก+หนืด ก็ไม่น่าจะไหว)

พอดี ว่าจะตัดสินใจ ว่าจาเล่น 3850 หรือ คอย 8800Gs ดี

เห็น 3800 มันมี 24x เลย สนใจฝั่งแดงหน่อย ฝั่งเขียว รู้สึกว่าไม่มีถึง 24x หรือว่ามีถึง ช่วยมายืนยันหน่อยละกันครับ

Comment

เชีย 3850

Comment

ยังไม่เคยลองนะ - -*

Last edited by xxxxxz; 16 Sep 2008, 21:28:26.

Comment

Custom Filter ทำให้ FPS ลดลงมานิดเดียวเองคับ ผมเองก้อเล่น COD4 / NFS:Pro Street เปิด CFAA24X AF16X เล่นก้อไม่มีปัญหาไรคับ ยังลื่นดี

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                Custom Filter ทำให้ FPS ลดลงมานิดเดียวเองคับ ผมเองก้อเล่น COD4 / NFS:Pro Street เปิด CFAA24X AF16X เล่นก้อไม่มีปัญหาไรคับ ยังลื่นดี
                3850 or 3870 ครับ

Comment

อืม..น่าลอง อะ

Comment

2900XT DDR3 คับ - - และคิดว่า 3850/3870 น่าจะทำได้ดีกว่า R600XT ด้วย

Comment

หน้าแตก 5555+
                      ไม่แก้ครับ ปล่อยrepนั้นไว้แบบนั้นแหละ ด้านดี

Comment

Rep บนรักค่ายเขียวมากไป

Comment

8800
                          af ตันที่ 16x
                          aa ตันที่ 16xq

x2900
                          af พอกัน
                          aa พอกัน

HD38xx
                          ใครมีจัดมาที

ตกลงก็เปิดกันได้ทั้งแดงเขียว แต่ลื่นไม่ลืนอีกเรื่อง อิอิ

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
                            8800
                            af ตันที่ 16x
                            aa ตันที่ 16xq

x2900
                            af พอกัน
                            aa พอกัน

HD38xx
                            ใครมีจัดมาที

ตกลงก็เปิดกันได้ทั้งแดงเขียว แต่ลื่นไม่ลืนอีกเรื่อง อิอิ
                            ไม่รู้ผมอ่านแล้วเข้าใจผิดรึป่าวนะ แต่ที่ท่านจะหมายถึง มันหมายถึงนี่รึป่าวคับ
                            8800Series AF :16X AA :16XQ
                            HD2000/3800 Series AF :16X CFAA:24X(Custom Filter Anti Aliasing)

Comment

เอ แล้ว พวก G92 ปรับ 24x ไม่ได้หรอครับ

Comment

Working...
                              X