Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเล่น Soldier of fortune payback ช่วยหน่อย??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเล่น Soldier of fortune payback ช่วยหน่อย??

ด่านแรกเลยอะ่ หลังจากยิงข้าศึก ตายหมดแล้ว ไปต่อยังไง ที่ถนน ก็มีรถถูกไฟใหม้ขวางอยู่
    เข้าไปในซอยด้านหลัง ก็วนไป วนมา ไม่รู้จะไปทางไหน ????? ใครเคยเล่น บอกหน่อยครับ...

เข้าไปกดอะไรสักอย่างข้างหลังน่ะ กดปุ่มที่ใช้ของ ค้างใว้

Comment

ต้องทำลายจานดาวเทียมอะไรสักอย่างครับ เดิอนไปจนสุด กด F ค้างที่เป้าหมาย แล้วมันก็จะระเบิด

...ผมเพิ่งเล่นจบเอง ..มันส์ดี ยิงอย่างเดียว

Comment

Soldier of fortune payback นี่ภาคใหม่หรอครับ
        ผมเคยเล่นแต่ 1 กะ 2

Comment

Working...
        X