Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD samsung ช่วยดูให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD samsung ช่วยดูให้ทีครับ

lcd 940bw+ ของ samsung ดีมั้ยครับ

แล้วพี่ๆใครรู้จัก LCD benq รุ่น FP202W บ้างครับ ราคา 2 ตัวนี้มันพอๆ กัน

แต่ benq 20" samsung 19" เลยอยากรู้ว่าคุณภาพเป็นไงอะครับ

ขอบคุณมากนะครับ ถ้ามีตัวอื่นประมาณ 19-20" ก็ช่วยแนะนำทีนะครับยี่ห้อไรก็ได้อยากได้ของคุณภาพครับ
    Attached Files

ผมใช้ 940BW+ อยู่ก็ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาใดๆ แต่ benq ไม่เคยใช้ครับเห็นแล้วไม่ถูกใจ สีมันสดเกินไป (ความคิดส่วนตัว) ที่น่าใช้อีกตัวก็คงจะของ LG L194WT

Comment

ถ้าสองตัวนี้ผมให้คะแนน sumsung คับ

Comment

ผมใช้อยู่เหมือนกัน940bw+ ชอบโปรแกรมmagictuneครับ มันใช้ง่ายดีหงะ

Comment

น่าสนใจทั้งคู่ แนะนำให้ตัดสินครั้งสุดท้ายตอนไปซื้อครับ ตัดสินด้วยตาตัวเองไปเลย

2ตัวนี้ผมเคยเห็นตัวเป็นๆมาแล้วครับ คุณภาพของภาพต่างกันไม่มาก แต่ความใหญ่ต่างกันชัดเลย

ถ้าชอบใหญ่ก็ BenQ ครับ แต่ถ้าชอบภาพสวย(กว่าหน่อยนึง)ก็ Samsung เลยครับ ^_^

Comment

ไมลองดูซัมซุงที่ลงท้ายด้วย GW ดูละครับ

Comment

Working...
            X