Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรม oc notbook มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรม oc notbook มั้ย

มีโปรแกรม oc notbook มั้ย

โอ้ว!!! จะเอาอย่างงั้นเลยหรอท่าน แค่ใช้งานธรรมดามันก็ร้อน ชิหายแว้ว

Comment

Idle ก็ 50c กว่าๆ ละ ^^"
      full 60c กว่าๆ เกือบๆ 70c
      อย่าไปทำมันเลยครับ สงสัยมันนะ เดี๋ยวจะเดี้ยง ซะ หุหุหุ (เปลี่ยนซิงค์ ได้จะดีไม่น้อย)

Comment

ของผมเล่นเกมส์กี่ประมาณ80c

Comment

ขอโปรแกรม ดูความร้อนเจ๋งๆหน่อย

Comment

Originally posted by superego1g View Post
            ขอโปรแกรม ดูความร้อนเจ๋งๆหน่อย
            Speed fan
            RivaTuner

Last edited by TWK.; 3 Jan 2008, 20:01:22.

Comment

เท่าที่จำได้มีแต่Underclockนะครับ เอาไว้ให้มันประหยัดแบตขึ้นอ่ะ

Comment

ธรรมดาก็ร้อนแล้วคับ ระวัง เครื่องเข้า0

Comment

เอางั้นเลย!!~

Comment

Working...
                  X