Announcement

Collapse
No announcement yet.

ARASHI_TECH : ประกาศ"ขอ...ออกรบครั้งใหญ่"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เหมือนเคยเห็นการเล่นมุขนี้เมื่อปีที่แล้ว

Comment

ตั้งกระทู้โหวตดีกว่ามั่ง ว่า โครงการสำเรจหรือไม่ แต้มต่อ1:100

Comment

Comment

เห่อ เข้ามาเจิมกระทู้ด้วยคน ดูจากกระแสตอบรับไม่ค่อยดีเลยนะคับ ถ้าทำได้จริงก้อทำไวๆเน้อ เห่อๆ
          แต่โอกาสท่าจะน้อยนะ = =

Comment

เข้ามาดูเฉยๆ

Comment

ยังไม่ไปอีกเหรอ

มุขเดิมๆ ทำได้ผมให้โดดถีบเลย

แก้ไขพิมพ์ผิด
              Last edited by junex; 3 Jan 2008, 23:27:27.

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
                ดีนะไม่เริ่มทําวันที่ 30/2/51
                คงกะพิมพ์ 30 แหละ แต่แป้กไปพิมพ์ 20 แทน

Comment

นึกว่าไปผุดไปเกิดแล้วซะอีก อุตส่าห์รีดทิ้งวันละ 2-3 รอบ

Comment

รอชม+เอาใจช่วยครับ

Comment

ไม่ต้องพูดมากครับ ทุกคน

เต็มถังครับ

Comment

ทำได้ผมช่วยถีบท่าน junex เลยครับ

Comment

สรุปท่าน ได้ทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอันหรือยังงับ ?

Comment

ตอนนี้ สเปคที่ทำไว้นะครับ
                            Celeron 311 2.66Ghz
                            ECS M4M890
                            Kingman 512/667 2 ตัว - 1 GB
                            7300GT 256MB
                            คือผมว่า บอร์ดรันไม่ถึงหรอกนะครับ ผมว่า
                            ผมอาจจะดึงไม่ถึง 5 แต่ถ้า 4 อะ มีโอกาศ 40 เปอร์นะ
                            แต่ ที่หวังไว้ว่าจะโชว์วอเตอร์บล็อกขอเอามาใช้ในการ คล็อกครั้งนี้ครับ ถ้าไม่ไว้จริง จะหยุด ที่ 3 กว่าครับ
                            แล้ว ขอเวลากับ Dry Ice สักระยะ แล้วค่อยดึงขึ้น 4 แต่ถ้าเสร็จหมดแล้วเรื่องระบบก็จะมาเน้นสวยตอนท้ายปี
                            ใครมีประสบการ์รช่วยที่นะครับ

Comment

ตอนนี้ประเทศของเราต้องคนที่รักษาคำพูด มีสัจจะ
                              ..
                              ..
                              ไหนว่าจะหายหัวไปปีนึงไง?
                              ..
                              ..
                              อ่ะเด่อ เอ๊ยยยยยย

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                                ตอนนี้ สเปคที่ทำไว้นะครับ
                                Celeron 311 2.66Ghz
                                ECS M4M890
                                Kingman 512/667 2 ตัว - 1 GB
                                7300GT 256MB
                                คือผมว่า บอร์ดรันไม่ถึงหรอกนะครับ ผมว่า
                                ผมอาจจะดึงไม่ถึง 5 แต่ถ้า 4 อะ มีโอกาศ 40 เปอร์นะ
                                แต่ ที่หวังไว้ว่าจะโชว์วอเตอร์บล็อกขอเอามาใช้ในการ คล็อกครั้งนี้ครับ ถ้าไม่ไว้จริง จะหยุด ที่ 3 กว่าครับ
                                แล้ว ขอเวลากับ Dry Ice สักระยะ แล้วค่อยดึงขึ้น 4 แต่ถ้าเสร็จหมดแล้วเรื่องระบบก็จะมาเน้นสวยตอนท้ายปี
                                ใครมีประสบการ์รช่วยที่นะครับ
                                จะถึง 4 เลยเหรอ 555
                                คิดว่าเกรียนๆงี้ทำไม่ได้หรอก อย่างเก่งให้เต็มที่ 3.2 5555
                                บอร์ดก็ลากไม่ไปยังจะโม้อีก

Comment

Working...
                                X