Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการซิ้งAM2 และ G-power Liteครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการซิ้งAM2 และ G-power Liteครับ

ขอลบกระทู้คับ

เวลาถอดซิ้งเดิมแกะคันล็อคอย่างไรครับต้องเบิรนซิลิโคนให้อุ่นก่อนไหมครับ กลัวคันล๊อคสี่เหลี่ยมหักครับ ส่วนซิ้งG-power Liteจะเปลี่ยนขาAM2ใส่อย่างไรครับขาของAM2ที่มาในกล่องไม่มีรูยึดน็อตครับ รูปในคู่มือก็เล็กจนมองไม่เห็นครับ ท่านใดมีประสบการณ์ขอคำแนะนำหน่อยครับผม ขอบคุณคับ
    Last edited by 4604069; 5 Jan 2008, 09:40:10.

ล็อคไปแบบเดียวกับ ซิงค์เดิมๆ เลยครับ หนีบๆ เอา

Comment

ลองใส่ได้แล้วครับใส่ง่ายมากๆเลยขอบคุณท่านCMOครับ ขอปิดกระทู้ครับ

Comment

Working...
      X