Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า s41 เล่นสองเกมนี้ใด้ปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า s41 เล่นสองเกมนี้ใด้ปล่าวครับ

Gears of War
    Lost Planet

พอดีจะโหลดบิต มานะคับแต่เกมมันใหญ่มากมายกลัวกะตุกมากอะครับ ขอบคุณครับ

GOW ผ่านสบายครับ แต่ไม่รู้ว่า max รึเปล่า
    แต่ Lost Planet ต้อง medium ถึงจะได้ frame rate เยอะหน่อย
    ผมเทสจาก 5920G ครับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่ 5920G มันแรงอยู่นะคับ Lost Planet สงสัยต้องต้องเล่นlowจิงๆ ร้ายกาจจิงเกมบ้าไรก็ไม่รู้น่าเล่น

Comment

ของผมเล่นที่ Low 800x600 ได้ครับ ลื่นดีแต่ไม่สวยเอาเสียเลย

Comment

next-gen เกมส์กินสเปคสูง ใช่ว่าจะสนุก..

Comment

Working...
          X