Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง เกี่ยวกับ BIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง เกี่ยวกับ BIT

คือเมื่อก่อนที่หอผมก็โหลดบิทได้ตามปกตินะครับ เเต่ช่วงหลังนี่เจ้าของหอเค้าไปล็อคอะไรก็ไม่รู้ทำให้มันโหลดบิทไม่ได้เลยครับ ไอ้โหลดไม่ได้นี่ผมไม่ค่อยซีเรียทเลยครับ เพราะตัวผมก็เช่าโคโลอยู่เเต่ เข้าเวปที่มีคำเกียวกับbitนี่เข้าไม่ได้เลย ทั้งๆที่บางที่ไม่ได้เกี่ยวกับเวปbitเลยก็เข้าไม่ได้ อย่างsiambitนี่เข้าไม่ได้เลย เเต่พอไปเข้าที่อื่นเข้าได้ เข้าที่หอไม่ได้เลย เซ็งเลย จะจะดาวโหลดไฟล์ผ่านWEBUIก็ไม่ได้ต้องเข้าไปรีโมทอย่างเดียวเลย พอมีวิธีปลดล็อคไหมครับผม

FTP กลับไงครับ สะดวกสุดๆๆ

เปิดเวปไม่ได้ ก็เข้าไปเปิดในโค 5555

Comment

อืมผมก็ว่างั้นอะ - -

Comment

บอกเจ้าของหอดิ ว่า อย่าบล็อคword มันเซตเป็นคำครับ

Comment

Working...
        X