Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามร้านขายแผ่นอะคลิลิคที่ themall บางกะปิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามร้านขายแผ่นอะคลิลิคที่ themall บางกะปิครับ

ใครเคยไปซื้อที่นั่นบ้างครับ
    อยากทราบว่าอยู่โซนไหน ชั้นไหน ชื่อร้านอะไรครับ
    ขอบคุณมากครับ

Originally posted by benzmore View Post
    อยากทราบว่าอยู่โซนไหน ชั้นไหน ชื่อร้านอะไรครับ
    บอกก่อนซิว่าแฟนท่านหาที่ไหนน่ารักมากๆๆ อิ อิ อิ

Comment

เหมือนเคยเหนร้าน ขายแผ่น Acrylic(ทำป้ายโฆษณานั้นละ) ใหญ่หน่อยๆ ท่าทางจะมีหลายสีให้เลือก อยู่ตรงทางซ้าย ถ่อนถึงแยก เดอมอบางกะปิ ประมาณ 50 ม. มั่ง ถ้ามาจากทางลาดพร้าง (โชคชัย 4 อะ) แต่ผมมะเคยเข้าปายซื้อนะ ผ่านปายเฉยๆ แหะๆ ^^"

ps แฟนแบบ จขกท หาได้ที่ไหนงับ ^^?

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
        ps แฟนแบบ จขกท หาได้ที่ไหนงับ ^^?

ตามห้างสรรพสินค้าชั้นนำทั่วไป...................ล้อเล่นน่าแต่น่ารักดีนะหาที่ไหนเนี่ย(อีกคน)

Comment

จะทำอะไรอีกล่ะเนี่ย (สงสัยบ็อกซิ่งเดย์ได้มาแล้ว รวยๆ)

Comment

ตามร้านเครื่องเขียนของห้าง อะครับส่วนใหญ่จะมีขาย ทุกห้าง

Comment

ไม่ลองเดินเลยไปหน่อยเข้า office ที่ตะวันนาละคับมีให้เลือกเยอะเลย

Comment

บนห้างต้องซื้อแผ่นใหญ่เลยครับเค้าไม่ตัดให้ แต่ถ้าตามร้านป้ายจะตัดให้ แถวลาดพร้าว 101 ก็เห็นร้านป้ายอยู่ 2-3 ร้านครับ

Comment

Originally posted by benzmore View Post
                  Originally posted by Hunter_JIK View Post
                  ตามร้านเครื่องเขียนของห้าง อะครับส่วนใหญ่จะมีขาย ทุกห้าง
                  ใช่แล้วคับ ร้านขายเครื่องเขียนคับ มีเพียบเลย หลายขนาด ผมไปดูมาแล้ว อยู่ชั้นขายอุปกรกีฬาคับ

Comment

ตกลงแผ่นอะคลิลิคเป็นอุปกรณ์กีฬาเรอะ?

Comment

Originally posted by Reality View Post
                      ตกลงแผ่นอะคลิลิคเป็นอุปกรณ์กีฬาเรอะ?
                      ใช่ครับ ไว้ทำแว่นว่ายน้ำ อิๆ

Comment

มะช่าย ร้านขายเครื่องเขียน มันอยู่ชั้นเดียวกัน กับแผนกขายอุปกรกีฬาคับ จะได้เดินหาง่ายๆ^^"

Comment

บนห้างมันมี เยอะ แต่ส่วนใหญ่จะมีแค่ ใส กับ สีชา + ขนาดตายตัว (แพงด้วยละ >.<") สั่งตัดตามชอบมะได้อะ

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำ
                            และคำชมครับ อิอิ

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
                              บอกก่อนซิว่าแฟนท่านหาที่ไหนน่ารักมากๆๆ อิ อิ อิ
                              ตาม มหาลัยชั้นนำทั่วประเทศ ครับ

Comment

Working...
                              X