Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำพัดลม cpu ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำพัดลม cpu ด้วยครับ

ผมใช้ cpu 478 intel prescott 3.20 พัดลม cpu ค่อนข้างดังครับ (เห็นมีคนบ่นๆกันหลายคน) เวลาเปิดเครื่องดังมาก เอาไว้ในห้องนอน แฟนบ่นทุกที หนักๆเข้าบอกให้เลือกจะให้เธอนอนในห้องหรือ จะเปิดคอมพ์ เลยขอรบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำ พ้ดลม cpu ที่น่าจะเสียงเบากว่าเดิมให้หน่อยครับ เอาประมาณกลางๆก็พอครับ (งบประมาณจำกัดครับ)มือ1 มือ2ก็ได้ครับ
    ขอบคุณมากครับ

ผมว่าต้องเปลี่ยนฮีตซิ้งแล้วล่ะ

Comment

เปลี่ยนแฟน เอ้ย เปลี่ยน ซิงค์+พัดลมทั้งชุดครับ

Comment

พัดลมมีแยกขายครับ เซียร์ชั้น3 หลังๆคับ^^"

Comment

Working...
        X