Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลูกบ้าเที่ยวล่าสุด กับคอมพ์เทพตัวใหม่ของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกบ้าเที่ยวล่าสุด กับคอมพ์เทพตัวใหม่ของผม

Spec : CPU Intel Core 2 Extreme X6800
    MB : Asus P5N32-SLI Premium ( NForce 590 MCPs)
    HDD : WD Raptor 150 GB x 3 Raid 0
    RAM : OCZ Titanium Alpha DDR2 1066 Mhz 1 GB x 2
    VGA : XFX 8800 GTX x 2 SLI
    Sound : Creative X-Fi Fatal1ty
    PSU : ENERMAX GALAXY 1000 Watt
    Case + Coolling : Thermaltake Gandalf LCS + Thermaltake Rocket
    Monitor : Samsung Syncmaster 244T

เพิ่งประกอบเสร็จ ยังไม่ได้ Test เลยครับ เดี๋ยวจะเอาผล Test ฝาก
    Asus P5N32-SLI Premium ( NForce 590 MCPs) มี PCI-Express 3 Slot แน่ะ

Comment

VGA : ของใหม่พึ่งมายังอุ่นๆ เลย หุ หุ ใช้ Slot power supply card ละ 2 หัวแน่ะ มีแต่ ENERMAX GALAXY นี่หล่ะมั๊งที่จะทำ SLI ได้ เพราะมีหัว PCI- Express 4 หัวพอดี

Comment

Case ของใหม่ มี water cooling ในตัว เอา radiator ไว้ฝาหน้า Case เลย กล้าดี
        เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาผล Test มาลงให้ดูนะครับ ตามสัญญาครับน้อง Sakchai

Comment

โอ สุดยอดเลยท่าน มหาเทพ นอนรอชมความแรงอยู่ครับ

Comment

ยอดดดด

Comment

บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด

บอกได้คำเดียวว่าสุดยอด ครับ ไม่มีใครเกิน... แล้วตกลงท่าน เอาคอมระดับเทพ ไปใช้งานอะไรหรือครับ .....ถึงต้องใช้ ความแรงระดับเทพอย่างนี้ น่าอิฉา จริง ๆ

แล้วคอมท่านสู้ คอมของ ท่าน นี้ได้หรือเปล่า ของเค้าแรงเหมือนกัน

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=13939

Comment

mainboard ตัวละ หมื่น2 ป่ะครับ น่าสนใจดี

Comment

อยากได้มั้งจัง

Comment

8800 นั่นกี่ตังค์ครับ

Comment

โอ้ก้อด แมดด๊อก!! แค่ VGA 2 ตัวนั่นก็เกินครึ่งแสนแล้ว

เอ่อ...มันเทพเกิน เป็นผมไม่รู้จะเอาไปทำอะไรขาดทำงานพวกออกแบบ 3D เห็น spec แบบนี้แล้ว....ขนลุก บรึ๋ยย หยึ๋ยย
                      ถ้า spec นี้ 2 แสน เงินเดือนเดือนละ 27k ถ้าเก็บเดือนละ 20k ต้องเก็บทั้งหมด 10 เดือน

เห็นทีต้องไปสมัครเป็นสมาชิกรายปีองค์การมาม่าแห่งประเทศไทย 555+

Comment

แต่ละอย่างของท่านนี่ !!! ในที่สุดก็มีคนซื้อ series 8 มาไว้เป็นครอบครองซะแล้วการ์ดจอ เท่าไหร่หรอครับ ?

รอผล test อยู๋นะครับ อิอิ

Comment

ที่บ้านทำงานอะไรครับ รวยจริงๆ อิอิ

Comment

ระวังโดนดักตีหัวนะคับพี่น้อง อิอิ อิจฉาตาเปงไฟเลย

Comment

ใช่แระ เทพแท้ 1 KW อู้ฮู....

Comment

Working...
                              X