Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกลำโพงหน่อยครับ งบ 2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกลำโพงหน่อยครับ งบ 2500

เอาเสียงดีๆ ราคา 2500 ครับ ของ Creative น่ะคับ

ทำไมถึงเจาะจงว่าต้องเป็น Creative ล่ะครับ

Comment

X3 2.1 ครับอยากได้อยู่ตัวนี้

Comment

นั่นสิ ทำไมเอา ครีเอทีฟล่ะครับ ลองเปิดใจเอายี่ห้ออื่นฟังดูนะครับ

Comment

เชียไมโครแลป

Comment

Originally posted by tongd View Post
            เชียไมโครแลป

ถูกต้องน่ะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลองดิแล้วจะติดใจ^^

Comment

Originally posted by Peter-C View Post
              X3 2.1 ครับอยากได้อยู่ตัวนี้
              มีรูปไหมครับ พอดีไปเดินดูแล้วไม่รู้ตัวไหน - -
              อยากได้อยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by shokolez View Post
                มีรูปไหมครับ พอดีไปเดินดูแล้วไม่รู้ตัวไหน - -

- -* ถามเลยท่าน ว่า microlab X3 ตัวไหนพี่
                แนะร้าน P&Y ชั้น3 พันธ์ทิพ ราคาประมาณ 23XX คับผม

ปล.ตัวดำๆๆ ซับใหญ่ๆๆ หนักๆ ลำโพงกลางแหลม เป็นลำโพง2ชั้น หมุนได้ท่าน

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
                  - -* ถามเลยท่าน ว่า microlab X3 ตัวไหนพี่
                  แนะร้าน P&Y ชั้น3 พันธ์ทิพ ราคาประมาณ 23XX คับผม

ปล.ตัวดำๆๆ ซับใหญ่ๆๆ หนักๆ ลำโพงกลางแหลม เป็นลำโพง2ชั้น หมุนได้ท่าน
                  ผม อยู่ ขอนแก่น อะครับ เมื่อวานลองไปเดินหา มันมีคล้ายๆ
                  กันเยอะโคด พอดียังไม่มีกะตังเลยยังไม่กล้าถามพนักงาน

ปล. มีใครอยู่ขอนแก่น แนะนำร้านไหนไหมครับ ไม่ค่อยรู้เรื่อง เครื่องเสียงเลย - -'

Comment

ราคาประมาณนี้ ไม่มีตัวไหน กิน x3/2.1 ของ microlab ลงแล้วแหละครับ

อยู่ขอนแก่น ถ้าหาไมโครแล็บได้ หาเถอะครับ อิอิ รับรองถูกใจกว่า ครีเอทีฟ ชัว อิอิ

Comment

creative ขายยี่ห้อครับ

Comment

Originally posted by shokolez View Post
                        ตึกคอมน่าจะมี แต่ราคาคงแรงกว่า โทรสั่งพันทิพก็ดีน่ะให้เค้าส่งNTCให้

Comment

ตัวนี้ครับ
                          ผมซื้อ zeer 2300 คับ
                          งบมี 2500 เปลี่ยนสายสันยานได้ เสียงก็จะแบ่งได้ดีขึ้นครับ
                          Attached Files

Comment

Originally posted by a12a View Post
                            ตึกคอมน่าจะมี แต่ราคาคงแรงกว่า โทรสั่งพันทิพก็ดีน่ะให้เค้าส่งNTCให้
                            มีร้านไหนแนะนำไหมครับ
                            ขอบคุณครับ

Comment

ดันให้คนขอนแก่นด้วยกันครับ (แต่ผมมาเรียนนะ ไม่ใช่คนขอนแก่น(ฮา)
                              ตอนนี้ผมใช้ Creative SBS A300 อยู่อะนะครับ ... ไม่รู้จะแนะนำดีไหมเพราะบังเอิญไอ้ตัวนี้ก็เป็นลำโพงมีราคาตัวแรกของผม เหอะๆ

Comment

Working...
                              X