Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นกับจอ LG - L226WTQ กับ SAMSUNG 2232GW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นกับจอ LG - L226WTQ กับ SAMSUNG 2232GW

2 รุ่นนี้ จะเอาตัวไหนดีอ่าครับ สเปคเท่ากันทั้ง 2 รุ่น ใครใช้ตัวไหนอยุ่แนะนำหนอ่ย วันอาทิตย์จะไปสอยมาสักตัว แล้ว LG 22 นิ้ว รุ่นไหนที่มันเปน 5000:1 มั้งมีขายในไทยยัง แล้วดีก่า 3000:1 ยังไงช่วยอธิบาย ขอละเอียดนิด ตัดสิ้นใจยาก SAMSUNG 2232GW ก็ชอบ LG ก็งาม

2232gw คับ หน้าตาสวยดี จอกระจกก้อคมชัดดีคับ 3000:1 ก้อเหลือเฟือแล้วครับ^^"

Comment

SAMSUNG 2232GW จอทำความสะอาดง่ายกว่าเป็นของใหม่ด้วยภาพสวยงามอิอิอิผึ้งชื้อให้กิกไปใช้1ตัวแล้วด้วย
      เสียตังกับมือเลย
      *-*

Comment

SAMSUNG 2232GW สวยดี lg ดีในที่มืด

Comment

ดีในที่มืดยังไงหว่า LG

Comment

ไม่มีใคร เชียร์ LG มั้งเลยหรอ ใจมันก็ชอบ LG แต่รู้สึก ซันซุม จะมาแรง

Comment

LG - L226WTQ 5000:1 RT= 2 Ms ราคาเท่ากันเลย กับ SAMSUNG 2232GW 3000:1

เลือกเอาครับว่าจะเอารูปสวยหรือเทคโนโลยี

Comment

เหมือนผมเลยครับ ผมก็ชอบ LG นะว่ามันก็ สวยกะสเปคดี แต่รู้สึกซัม ซุง จะมาแรงเหลือหลาย
                ผมว่ามันก็คงต้องเอามาลองเลงแล้วหละครับ จะได้รู้กันไปว่า ไอ้ตัวที่ชอบมันจะดีพอๆ กับ ตัวที่มาแรงได้รึป่าว
                ต้องลองไปยืนดูเปรียบเทียบด้วยสายตา ซึ่งๆหน้ากันไปเลยครับ จะรู้กันไปข้าง
                เหมือนที่ว่า style ใคร style มัน อะนะ อิอิ

Comment

เลือกที่ใจอยาก ผมขอเป็น LG ไม่เหมือนใครดูแล้วไม่เบื่อ อิอิ คลาสสิคไม่ต้องวือหวา
                  แต่ถ้าคุณชอบวือหวา แนะนำ ซัมชุง(เทห์ดีเหมาะเป็นLCDTVมากกว่า) 555

ฟันธงครับเห็นแล้วชอบก็ซื้อครับ ประสิทธิภาพพอกันครับ อยู่ที่การปรับแต่งสีสันมากกว่า

Comment

Originally posted by videop View Post
                    เลือกที่ใจอยาก ผมขอเป็น LG ไม่เหมือนใครดูแล้วไม่เบื่อ อิอิ คลาสสิคไม่ต้องวือหวา
                    แต่ถ้าคุณชอบวือหวา แนะนำ ซัมชุง(เทห์ดีเหมาะเป็นLCDTVมากกว่า) 555

ฟันธงครับเห็นแล้วชอบก็ซื้อครับ ประสิทธิภาพพอกันครับ อยู่ที่การปรับแต่งสีสันมากกว่า
                    โอ้ว พูดได้ถูกจาย ครับ ท่าน อิอิ

Comment

Working...
                    X