Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนซ่อมจอคอมดีๆมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนซ่อมจอคอมดีๆมั่งครับ

ร้านไหนซ่อมจอดีๆไม่แพงมั่งครับ ฝั่งธน
    ซ่อมจอ 17 นิ้ว

ถ้าค่าซ่อมแพงกว่า 1500 สนใจ Samsung 795MB ของผมเปล่าคับ อิๆ
    ซื้อ LCD TV มาทำแทนจอคอม เลยไม่ได้ใช้อีกเลย อายุใช้งานประมาณ 3 เดือน

Comment

ลองไปถามร้านซ่อมทีวีแถวบ้านก่อนก็ได้ครับ

ไม่ก็ไปพาต้าชั้น5เลย

Comment

ค่าซ่อมไม่เกิน 500 มั้งครับ แค่หดด้านข้าง

Comment

Originally posted by j_cole View Post
          ร้านไหนซ่อมจอดีๆไม่แพงมั่งครับ ฝั่งธน
          ซ่อมจอ 17 นิ้ว
          ตกลงว่าซ่อมจอดีหรือจอเสียครับ

Comment

แค่หด ด้านข้างนี้ ไปร้านซ่อม TV ทั่วไปได้เลยคับ

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
              ตกลงว่าซ่อมจอดีหรือจอเสียครับ
              จอดีจะซ่อมทำมายค้าบ เหอๆ

Comment

Working...
              X