Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ HDD โดนไวรัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ HDD โดนไวรัส

ช่วยด้วยครับพี่น้อง HDD โดนไวรัส มันทำให้มองไม่เห็น
    HDD เลยอะครับ (ตอนแรกยังเห็นอยู่พอรีบูทก็หายไปเลย)
    ตอนนี้ถอดออกมาพ่วงกับอีกเครื่องก็มองไม่เห็น
    กะว่าจะให้อีกเครื่องช่วนสแกนออกให้ซะหน่อย
    มันมีวิธีแก้ไหมครับ

รูปประกอบดูผ่านจาก Properties ของ BOX-HDD อะครับ
    มันมองเห็นว่ามีขนาดเท่าไรแต่ไม่เห็นไดร์ จนปัญญา -_-"

ปล.ไวรัสที่โดนชื่อ Win32/Hakaglan Worm ครับผม
    Attached Files

ขูดหน่อย ช่วยที

Comment

ลองไปจัมกับเครื่องที่มีแอนตี้ไวรัส แล้วสแกนดูคับ

Comment

Working...
      X