Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC cpu เล่นเกมไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC cpu เล่นเกมไม่ได้เลย

จาก2.40ไป2.70

ตอนOC

ไม่OC

กาดจอ FX5200 128mb

System ไม่ใหว นะ
    ไม่เหมาะกับการ oc ใช้เดิมๆ ดีละ

Comment

System คืออะไรหรอคับ

Comment

ในที่นี้หมายถึงสเปคเครื่องครับ

Comment

Originally posted by 91729172 View Post
          System คืออะไรหรอคับ
          CPU
          เมนบอร์ด
          แรม
          VGA
          ระบบระบายความร้อน
          PSU
          ฯลฯ

Comment

ขอบคุณ เดียวให้แม่ซื้อใหม่แม้งเลย (ทุบให้มันพัง)

จัดแปกเอาแปปโคตรแรง เล่นเกมหนักๆไม่กระตุกด้วย40000-50000

Comment

Originally posted by 91729172 View Post
              ขอบคุณ เดียวให้แม่ซื้อใหม่แม้งเลย (ทุบให้มันพัง)

จัดแปกเอาแปปโคตรแรง เล่นเกมหนักๆไม่กระตุกด้วย40000-50000
              ไม่ต้องทุบให้มันพังก็ได้ ปล่อยต่อให้ผมก็ได้นะ
              (*_*) http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=291886 (-"-)

Comment

เกินไปมั้ง เอาเครื่องมาให้ผมก็ได้ อิอิ เดี๋ยวผมเอาไปทำให้แรง + เล่นไม่กระตุก เอง

Comment

40000-50000 จะเอาเครื่องไปทำกานกล้วย หรอ คับ

Comment

Originally posted by kunubon View Post
                    40000-50000 จะเอาเครื่องไปทำกานกล้วย หรอ คับ
                    ส่งสัยจะเอาไปทำเครื่องมินิเซิฟเว่อร์ โหลดบิต ปล่อยบอท
                    ปล.(อย่าลืม ปีนึงควรปิดเครื่องสักครั้งนะ ด้วยความหวังดี)

Comment

40000-50000 ไม่พอหรอ งะ งั้นผมคงหาไม่ได้แล้วล่ะ

Comment

40000-50000 ไม่พอหรอ งะ งั้นผมคงหาไม่ได้แล้วล่ะ
                        พอแระไอน้องงงงงงงงงงง แค่นี้ก็ได้อย่างหรูแระ อิอิ

Comment

ทำเเบบการ์ดจอหลายๆใบก็น่าจะได้อยู่นะ
                          สำรองไว้่ก่ิอน เห็นเป็นคู่เบื่อเเล้ว ตอนนี้เขาเป็นคี่กัน
                          Attached Files

Comment

Working...
                          X