Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยร้านที่ขาย ipod

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยร้านที่ขาย ipod

รบกวนถามหน่อยนะครับนอกจากศูนย์ของ apple พวก istudio ทั้งหลายมีร้านไหนที่ท่านๆเเนะนำกันบ้างครับเพราะในศูนย์มัน ราคาสูงกว่าร้านทั่วไปอยู่หลักพัน ส่วนตัวผมไม่อยมีความรู้ด้าน ipod สักเท่าไร อยากขอคำแนะนำในการเลือกซื้อเช่น ร้านที่น่าเชื่อถือ,อุปกรณ์ที่แถม (ผมจะซื้อipod nano 8 Gb)มีอะไรมาให้บ้าง เรื่องประกัน รวม ๆก็คือข้อมูลเบื้อต้นที่ควรจะรู้ ประมาณนี้ครับ วานผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

ร้านไหนถูกซื้อที่นั่นครับ ไม่ได้กวนนะ แบบนี้จริงๆ มันประกันศูนย์ได้หมดครับ (แต่เก็บใบเสร็จตอนซื้อให้ดีๆละกัน apple TH เรื่องมาก)

อุปกรณ์ที่แถมส่วนใหญ่ตามปกติจะไม่มีนะครับ หมายถึงที่แถมนอกเหนือจากที่มีให้ในกล่องอ่ะ ปกติไม่ค่อยมี

ตอนซื้อก็เช็ค pixel เช็คปุ่มอะไรพวกนี้ครับ

Comment

ซื้อที่ไหนถูกก็ที่นั่นอ่ะคับ istudio แค่ตัวแทนอ่ะคับประกันจิงๆอยู่ Mac Thai ที่ Discovery

อุปกรณ์ในกล่องก็มี หูฟัง ตัวคอนเน็กกับdock สาย Syn คู่มือคับ

ผมเพิ่งไปถอยมาเหมือนกัน แต่แค่ 4gb ประกัน1ปีทั่วโลกคับ

nano ลงไทยไม่ได้นะคับเด๋วจะแปลกใจว่าทำไมไม่อ่าน

ผมซื้อ power mall คับ ใกล้บ้าน

อ่า..อีกนิด ซื้อเสร็จก็ติดกันรอยเลยก็ดีคับ 190 บาท กันหน้าจอ click wheel ด้านหลังคับ

ขอให้มีความสุขกับการฟังเพลงนะคับ

Comment

ขอบคุณมากครับ ^ ^

Comment

Working...
        X