Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 8800GT 2ตัวนี้เลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มือหนึ่ง ดีที่สุด มือสอง โดนอะไรมาบ้างไม่รู้ มือหนึ่ง ได้ความสบายใจเชื่อผม เปลี่ยนซิ้งก์เอาทีหลังถ้ามีเงินพอ คอร์ เมม ไม่ต้องสนมากนักหรอก รุ่นเดียวกัน เอาของใหม่ดีกว่า

Comment

ไม่ต่างกันเท่าไหร่ครับ มือ 1 โล่ด สบายใจก่าแหะ

Comment

Originally posted by _d View Post
        Inno3D ส่งเข้าประกวด

เพิ่งเคยเห็น

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
          เพิ่งเคยเห็น

สวยโคตรๆๆๆ

Comment

สองตัวที่ท่านจขกท.ให้เลือกผมเอาXFX + HR-03ครับ
            เหตุผลอย่างเดียวที่ผมมองว่ามันไม่เหมือนกันคือเรื่องประกันครับ
            เวลาเคลมกับARCสบายใจกว่าA&Lเยอะครับ

Comment

Working...
            X