overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 13 of 13

Thread: Weapon OF Revenge BY MSI-S

MSI-Technician

Default Weapon OF Revenge BY MSI-S

ณ รังลับของเหล่าพวกเราชาวMSI......

ปั้งๆๆๆๆๆ เฟี้ยวววววววววววว ตูมมมมมมมม
    ท่านที่เคยอ่านบทความรายงานความจริงของผมครั้งแรกอาจจะแปลกใจ
    ตกลงมัน OFFICE หรือร้านเกมกันแน่
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=134870
    หลังจากเอาCOD4 มาลง นี่ติดกันงอมแงมทั้งOFFICE ครับแทบว่าช่วงไหนว่างนี้ต้องมียิงกันแน่ๆ
    หลังจากไปฝึกเล่น COD4 มาเต็มๆตลอดช่วงปิดปีใหม่ เด๋วคราวนี้ได้เห็นดีกันครับ หึหึ

MSI-U : เย้เอามีดเสียบหลัง S ได้อีกแล้ว !!!!
    MSI-S : = =" เครียด!!! ทำไมไปสะมะนัวระยะประชิดแล้วโดนเสียบทุกทีฟระและต้องเสียบตูดตลอดด้วยนะ
    MSI-U : ยังไงหรอจ๊ะตัวเอ๊ง
    MSI-S : เฮ้ย!!!!

หึหึ แบบนี้มันต้องโกงกันหน่อยแล้วครับพี่น๊อง หึหึ อย่าไปบอกพวกนั้นนะครับ เด๋วไหวตัวทัน
    พวกนั้นมันใช้แค่ 8400GS เด๋วต้องไปควักอาวุธหนักมาล้างแค้นกันหน่อย
    อันนี้คือ อาวุธแห่งการล้างแค้นของกระผม ใน PLAN A วันนี้ มันคือ V1 : 8500GT นั่นเอง!!!

เมื่อเปิดกล่องมาจะพบกับกลิ่นอายแห่งความทรงพลังที่สุดในOFFICEนี้

อุปกรณ์ที่ให้มาทั้งกล่องนี้

มาดูด้านหน้ากันแบบชัดๆครับ

ด้านหลังครับ จะสังเกตุได้ว่า จะมีที่ปิด ช่องเสียบ SLI เป็นอีกความใส่ใจอีกอย่างหนึ่งที่ MSI เรามอบให้ครับ

PORT I/O ครับ โดยกระผมเจ้าของเล็บดำๆ นั่น เป็นอันแน่นอนครับ ว่า ถ้าเจอเล็บนี้ เมื่อไหร่ ผมเป็นคนโพสแน่นอน ถ้าไม่เจอก็แสดงว่า U เค้าแอบมาซุ่มเอามาโพส นินทาผมนะครับ หึหึ

เอาละครับได้เวลายัดลงเครื่องเพื่อล้างแค้นแต่..........
    เฮ้ยเครื่องเต็มไม่น๊ะ!!!!
    ไม่เป็นไรครับ เพื่อการล้างแค้นมันต้องไม่มีอะไรสดุดเลย แบกเครื่องมาเองซะเลย
    X2 4400+ @ 2.7G
    RAM G-SKILL F1-PC4000 2GB-HV @ 246 2.5-3-2-6-1T
    BOARD MSI K8N-DIAMOND PLUS
    HDD WD 500ABYSx2
    VGA MSI 8500GT OC DDR3 600/1200
    PSU COOLER MASTER I GREEN 600W

การ์ดจอตัวนี้เป็น OC& DDR3 EDITION นะครับ

MSI-EXPERT : เอ้ย S ทำไรอ่ะ รื้อเครื่องหรอ
    MSI-S : อ๋อ พอดีเครื่องมันร้อนน่ะครับ เลยเปิดฝา(เนียนหึหึ)

03มาแบบชิลๆ

05ตามมาติดๆ

06ตามมาเรื่อยๆ

ปิดท้ายด้วยตู้ปลา

เอาละครับ มาถึงเกมกันดีกว่า ว่าไอ้การ์ดจอ กระจิ๊ดริ๊ด มันจะได้ซักแค่ไหน คราวนี้ ข่มขืนอย่างหนักหน่วงด้วย เกมเดิมๆครับ COD4 & COH
    แต่ CONFIG HIGH หมดครับรอบนี้

ที่ เห็น 18 FPS แต่ผมการันตีได้ว่าเล่นได้ครับหนืดๆเล็กน้อย (ภาพสวยมากกก)แบบว่าCPU แรงม้าน้อยงับ= ="
    ตามมาติดๆกับCOH:OF

1024 ALL HIGH!!!

COH 1280*1024 ALL HIGH!!!

หึหึ โดนแน่!! เด๋วจะเสียบหลังให้มันทั้งเจ้านายทั้งเพื่อนร่วมงานเลย

30นาทีผ่านไป!!!

MSI-EXPERT : ยิงหมู S อีกแล้ววววววววววววววววววว เบื่อจิงๆ
    MSI-S : ง่ะ อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    MSI-S(คิดในใจ): MAY DAY MAY DAY PLAN A ล้มเหลว เริ่มดำเนินการ PLAN Bต่อ ในตอนหน้า.....

จองสำหรับV2

OverclockZone Member badghost's Avatar

นอกเรื่องนิดครับ MSI-S กับ MSI-U นี่ใครตัวใหญ่กว่ากันครับ (เคยเจอแต่ไม่รู้ว่าเป็นคนไหน)

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

X2 4400 ของท่าน S นี่ 1MB*2 เปล่าครับ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

939 1M X2 ครับผม

OverclockZone Member MMGLower's Avatar

เง้ออ อยากไปเล่นด้วยจัง

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

วันนั้นผมเห็นคอมพ์ที่ใช้ MSI ทั้งเครื่อง เล่น COD4 หน้าร้าน Zest ที่ 1000ทิพย์ อะ

2 เครื่องเลยมั้ง

เด๋วตอนเย็นๆ-หัวค่ำ ต่อ V2 ครับ!!

OverclockZone Member Hunter_JIK's Avatar

ผมว่า plan 3 เทรนฝีมือ แทนการเปลี่ยนการ์ดจะได้ผลกว่าครับ อิอิ แซวเล่นนะท่าน

OverclockZone Member

MSI-U : เย้เอามีดเสียบหลัง S ได้อีกแล้ว !!!!
    MSI-S : = =" เครียด!!! ทำไมไปสะมะนัวระยะประชิดแล้วโดนเสียบทุกทีฟระและต้องเสียบตูดตลอดด้วยนะ
    MSI-U : ยังไงหรอจ๊ะตัวเอ๊ง
    MSI-S : เฮ้ย!!!!
    โอ้ว 2 คนนี้เขามีความในอะไรหันแน่ละนี้!?!

OverclockZone Member Disorder_Pro_Za's Avatar

Quote Originally Posted by jajaboss View Post
    โอ้ว 2 คนนี้เขามีความในอะไรหันแน่ละนี้!?!
    สงสัยจะเปง..........................
    อิอิ

(นินทาUหลังไมค์ครับ ฮี่ๆ(แต่ออกอากาศรู้กันทั้งประเทศ)

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

เสียบหลังไม่เท่าไรครับ ถ้าเสียบข้างหลังนี่ละก้อมีเฮ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

Bookmarks

Bookmarks