Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อพวงมาลัย MOMO มาเล่นไม่เป็น..สอนหน่อย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อพวงมาลัย MOMO มาเล่นไม่เป็น..สอนหน่อย?

ซื้อพวงมาลัย MOMO มาเล่นไม่เป็น..สอนหน่อย....เล่นกับเกมส์ FACTOR เป็นเกมส์ขับรถแข่ง มันไม่ขยับเลย หรือต้องไปตั้งค่าที่เกมส์ครับ ไม่เคยเล่นเลย...
    เราต้องเข้าไปตั้งค่าที่เกมส์หรือป่าวครับ??????????????

Factorที่ว่านีคงเป็น.. R Factorใช่ไหมครับ ต้องลงDriverแล้วเข้าไปปรับในเกมด้วยนะครับ Racing SIM ส่วนใหญ่เป็นงี้ทั้งนั้นครับ ต้องเข้าไปปรับโหมดการตอบสนอง ไม่งั้นไม่สั่น-ไม่เด้ง..

Comment

Working...
    X