Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกรุ่นของเมนบอร์ด GA-M790FX-DS5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกรุ่นของเมนบอร์ด GA-M790FX-DS5

มีจำหน่ายแล้วนะครับ GA-M790FX-DS5 จาก GIGABYTE

ตอนนี้มี Chipset 790 ยี่ห้อเดียวนะครับที่มีหลายรุ่นในตอนนี้

กดดูรูปเต็มๆ

เตรียมตัวพบกับ GA-M770-DS3 เร็วๆนี้ครับ ราคาไม่แพงแถมรองรับ Phenom ด้วย

ขอบคุณคับ..เป็นอีกตัวเลือก !!

Comment

จะอัพคอมประมาณปลายกุมภาช่วยแนะนำบอร์ดที่ไม่เกิน 5000 บาท หน่อยครับ AMD ไม่ OC นะครับ

Comment

แล้วมานตัดอาไรออกมั่งอะครับ

Comment

Originally posted by Zense View Post
          จะอัพคอมประมาณปลายกุมภาช่วยแนะนำบอร์ดที่ไม่เกิน 5000 บาท หน่อยครับ AMD ไม่ OC นะครับ
          รอตัว GA-M770-DS3 เลยครับ เน้นคุณภาพและประสิทธิภาพต้องตัวนี้เลย รอดู Review จาก OCZ ละกัน

ปล ราคา ไม่เกิน 4,XXX Bath ต้นๆ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
            แล้วมานตัดอาไรออกมั่งอะครับ
            ต่อ CF ได้ 1 คู่ คือ 2 ตัว ครับ ส่วนตัว DQ6 นั้น ต่อได้ 2 คู่คือ 4 ตัว

Comment

บอร์ดสวยดีนะครับ แต่เท่าที่ทราบมา SB600 Chipset ยังเป็นบั๊กอยู่ไม่ใช่รึครับ รึผมหูแว่วหว่า???

แต่ผมรอ Chipset 780a SLI หรือไม่ก็ 750a SLI ครับ
              Attached Files

Comment

DS5 ตัดเฟสภาคจ่ายไฟลงครึ่งนึงด้วยคับ
                เหลือ 5 มั้ง

Comment

PCI-E ระยะนี้ ค่อยใช้งานได้จริงหน่อยครับ
                  ไม่เหลือ ตัว 6 มาแบบ ลุ่มๆดอนๆมาเลย

ใช้ 5 ยังมีโอกาส ยัด HD3870 X2 หรือ HD2900XT x2 กับเขาได้มั้ง ครับ ลองให้ดูหน่อยซิครับ ว่าเป็นไงบ้างครับ แบบ OC ลาก บัส โหดๆ นะครับ อยากเห็นจัง

Comment

อยากได้ๆๆๆ มีถูกกว่านี้ไหมท่าน ตั้ง7390 มีรุ่นถูกกว่านี้ไหมครับ แต่เป็นแบบ ultra durable2

กำลังจะอัพใหม่พอดี

Comment

เหวอ...เพิ่งมาเห็นครับ แค่ 7400 เองนิ สำหรับ Chipset ตัว Top ของ AMD

อย่างว่าแหละ ชอบ AMD เพราะบอร์ดดีๆราคาถูกกว่าอีกค่ายเยอะเลย ^_^

Comment

Working...
                      X