Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Wireless Router สัญญาณแรงๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Wireless Router สัญญาณแรงๆหน่อยครับ

อยากให้พี่เซียนๆ แนะนำพวก Wireless Router หน่อยครับ

แบบว่าต้องการตัวที่สัญญาณแรงๆ เลยหน่ะครับ และวิ่งเต็มสปีดเน็ตหน่ะครับ บอกราคาด้วยนะครับ
    และอยากได้ตัว Wireless Card ไว้ติดกับ เครื่อง PC ด้วยครับ (แบบใส่ Slot PCI หน่ะครับ)

ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ดันครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Linksys Wrt54GL แต่ไม่มี modem ในตัวนะต้องซื้อแยก ราคา 1900-2100

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ก่อนอื่นต้องบอกว่าเน็ตก่ะ lan มันวิ่งไม่เท่ากันนะคับ ต่อให้ไวเรสวิ่ง 54 เมกเต็มแต่เน็ตก็ไม่ได้เร็วขึ้นนะคับ ส่วน wireless router ก็ linksys wrt54gl แล้วอัพ fw เป้น dd-wrt หรือ tomato ก้ได้คับ

Comment

กะแล้วต้องไม่พ้นตัวนี้...ว่าจะเข้ามาตอบสักหน่อย (ตามด้านบนเลยจ้า)

Comment

netgear

Comment

มีอีกตัวมาให้ลองเล่นดูคับ EnGenius ECB-3220
              แรงแน่ เพราะมัน 400mW (26dBm)โดยไม่ต้องปรับแต่งอะไรทั้งสิ้น

Comment

Working...
              X