Announcement

Collapse
No announcement yet.

--ซีพียู กากๆ ลากแบบ กากๆ 4.4 GHz ซิ้งเดิม--

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• --ซีพียู กากๆ ลากแบบ กากๆ 4.4 GHz ซิ้งเดิม--

ช่วงนี้อากาศหนาว ลองเอาซีพียู เก่าๆ มาลากเล่นแบบกากๆ ดูกันแบบ ขำๆนะครับ อิอิ...

Last edited by one; 15 Jan 2008, 19:40:17.

ขอเลข 5 ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ขอเลข 5 ครับ อิอิ
      เปิดติดที่ 4.6 เข้าวินไม่ได้ เดี๋ยวเปลี่ยนซิ้ง เอามาให้ดู อิอิ....

Comment

แบบนี้ต้องฉลอง!!

Comment

แรงๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เสถียรใช้งานได้จริงไหมครับ หรือแค่โชว์ แบบว่าอยากรู้จริงๆ

Comment

Originally posted by Vanilaice View Post
              เสถียรใช้งานได้จริงไหมครับ หรือแค่โชว์ แบบว่าอยากรู้จริงๆ
              ใช้งานคงจะไม่ใหวครับ คงไม่ใครคล็อก 4G เอาไว้ใช้งานหรอก หรือว่ามี อิอิ.. แค่รัน PI 1M ก็ปาเข้าไป
              75 องศาแล้ว ใช้งานก็เดิมๆนี่แหละ

Comment

Originally posted by one View Post
                ใช้งานคงจะไม่ใหวครับ คงไม่ใครคล็อก 4G เอาไว้ใช้งานหรอก หรือว่ามี อิอิ.. แค่รัน PI 1M ก็ปาเข้าไป
                75 องศาแล้ว ใช้งานก็เดิมๆนี่แหละ
                อ่าครับ

Comment

กากก็กากครับ

Comment

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุนกิงๆ

แต่แรงโพดดดดดด

Comment

Celeron ตัวเก่าๆโคตรร้อนเลยอ่ะ ไม่เหมือน Celeron Conroe-L โคตรเย็น แรงๆๆๆ

Comment

แรงเกินครับ ย้ำ!!!!!ขอเลข5ให้ได้นะครับ

Comment

55555 แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Originally posted by WhoAmI View Post
                          Celeron ตัวเก่าๆโคตรร้อนเลยอ่ะ ไม่เหมือน Celeron Conroe-L โคตรเย็น แรงๆๆๆ

เหมือน ตัว ที่ พี่ ใช้ ปะ อิอิอิ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=133448

แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

CPU กากนี้โอมันเห็นแต่ตัวเลขความเร็วจริงๆ ความสามารถน้อยกว่าความเร็ว

Comment

Originally posted by PonDTranG View Post
                              CPU กากนี้โอมันเห็นแต่ตัวเลขความเร็วจริงๆ ความสามารถน้อยกว่าความเร็ว
                              ถูก!
                              เคยลากของรุ่นน้องเล่น ไม่เปิด CPU-Z ก็ไม่มีใครรู้หรอก ว่ามันเกิดอะไรขึ้น

Comment

Working...
                              X