Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-E ต่อ Raid 0 ตอนบูทเปิดเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-E ต่อ Raid 0 ตอนบูทเปิดเครื่อง

M2N-E ต่อ Raid 0 ตอนบูทเปิดเครื่อง มันขึ้นหน้า setup Raid ทุกทีใครเป็นมั่งครับ

เปวววเงียบสนิท

Comment

ที่มัน โชว สถานะ riad นะหรอท่าน

Comment

คับผม มันจะขึ้นประมาณว่า บอกสถานะ ว่า Raid อะไร ถ้าต้องการเซ็ตอัพให้กด f10 ถ้าเราไม่กดอะไรมันก็จะบูท วินโดว์ ปรกติ ผมว่ามันเสียเวลาครับ มีวิธีปิดปะครับ

Comment

มันแสดงอะดีแล้วครับ เพราะถ้ามันไม่แสดง HDDคุณเดี้ยงคุณจะไม่รู้เลยครับ

Comment

ผมก็ขึ้นครับ ปกตินะครับ แค่นิดหน่อยเอง

Comment

....ตั้ง raid ได้ได้อะ...

แล้ว เขาตั้ง raid ยังไงนะ ช่วยที่ครับ board M2N-E ครับ

Comment

เป็นเรื่องปรกติครับ... เพราะเราไปเปิดการทำงานมันแล้วนะครับ มันก็ต้องโชว์สถานะพร้อมบอกปุ่มที่จะให้เข้าไปจัดการตรงส่วนนี้..

Comment

Working...
                X