Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gran Turismo 5: Prologue

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gran Turismo 5: Prologue

เมื่อไหร่จะมีของ pc ออกมาบ้างเห็นแล้วอยากเล่น ภาพสวยมาก
    Attached Files
    Last edited by superego1g; 5 Jan 2008, 13:58:51.

ของ PS3 เท่านั้นครับ อิอิ

Comment

อยากรุจัง PS3 กับ Samsung M8 52 นิ้ว ภาพจะขนาดไหน

Comment

แหม..ท่าน เกมนี้มันเป็นของค่าย SONY แถมเป็น Exclusive Playstation มาตั้งแต่ไหนแต่ไร ไม่มีวันจะโดด
        มาลงพีซีได้หรอกครับ SONY มันคงไม่ทุบหม้อข้าวตัวเองหรอก ยิ่งขายPS3ไม่ค่อยออกอยู่ หุหุ

Comment

อย่างงี้ก็ต้องซื้อ ps3 มาเล่นสักเครื่อง

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
            อยากรุจัง PS3 กับ Samsung M8 52 นิ้ว ภาพจะขนาดไหน
            Full HD ก็สุดยอดอ่ะครับ

Comment

ผมโคตรชอบเลย GT1, 2, 3, Concept, 4 อยากเล่นภาคใหม่จัง แต่ซื้อ 8800GT มาซะแล้ว อดเล่น PS3 ไปตามระเบียบ น่าจำเอาเกมส์แนวนี้มาลงคอมมั่งนะ เห็นที่มีก็ NFS ภาพสวยแต่อารมณืสู้ GT ไม่ได้เลย Drit ก็มีแต่ทางฝุ่นซะอีก แป่วเลยครับ

ป.ล. ใครที่เล่นแล้วรู้ไหมครับว่าภาคนี้มีเสียงเวสเกตส์ กับ Blow Off เหมือนภาค 2 ไหมครับ
              Last edited by azujiro; 8 Jan 2008, 01:47:46.

Comment

ลองนึกสภาพถ้าลงคอมต้องใช้ฮาร์ดแวร์ระดับไหนเล่นนั่น........

Comment

เก็บตังค์ไว้แต่งคอมดีฟ่า เกมดีดี สบายกะเป๋า ก็มีอีกเยอะ

Comment

Exclusive for ...
                    เหอะๆๆ บอกตรงๆว่าผมเกลียดคำนี้ ^_^

Comment

รอเกมส์นี้ครับ Race Drive ของค่ายเดียวกับเกมส์ Dirt เค้าว่าสวยพอๆ กับ GT ของ Sony เลยครับ...ลงทั้ง XBOX360,PS3 และก็ PC

Comment

ผมว่าเกมส์แข่งรถนี้ ผมว่าไม่มีเกมส์ไหนสู้ gt ของ sony ได้เลย ผมไม่ได้เป็นแฟน sony นะแต่ผมเล่น gt มาตั้งแต่ ps1 แล้ว แค่ภาพการควบคุมการปรับแต่งของมันครบเครื่องมาตั้งแต่ ps1 แล้ว แล้วพอมาถึง gt4 ที่ใครๆก็บอกว่าภาพมันสุดยอดมาก
                        แล้วมาเจอเจอถาคนี้คิดแล้วอยากจะซื้อ ps3 มาเล่นนะนี้

Comment

ถ้าไม่มี Exclusive PS3 คงจะขายออกยากกว่านี้แน่ๆครับ ฉะนั้นสาวก Sony ต้องชอบคำว่า Exclusive อิอิ

Comment

Originally posted by g_mazio View Post
                            รอเกมส์นี้ครับ Race Drive ของค่ายเดียวกับเกมส์ Dirt เค้าว่าสวยพอๆ กับ GT ของ Sony เลยครับ...ลงทั้ง XBOX360,PS3 และก็ PC

GT ใช่ว่าจะดังเพราะภาพมานสวยแค่นั้นหรอกครับ แต่.......................
                            ตั้งแต่เล่นเกมส์รถแข่งมา GT ระบบการเล่นสนุกที่สุดแล้วครับ

Comment

เกมส์ของ sony pc หมดสิทธิ์ เลย เกมส์นี้

Comment

Working...
                              X