Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้WimdowsXPตัวไหนใช้เสถียรสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Original ดีสุด นั่น Theme VistaCG หา Download ได้

Comment

ที่เห็นนี่ RoyalFour ครับ.

Comment

ผมว่า xp sp2 แจ่มสุดครับ

ยิ่งปิด service ที่ไม่จำเป็นลงไป ยิ่งเร็วใหญ่

Comment

เห็นเวอร์ชั่นใหม่แล้วปวดใจ อยากใช้จัง

แต่ผมขี้เกียจเปลี่ยนครับ ของ Modify มันมีหลายเวอร์ชั่นจัง

เลยไม่รู้ว่าตอนนี้ผมใช้เวอร์ชั่นอะไร

Comment

Originally posted by Drunk View Post
            เห็นเวอร์ชั่นใหม่แล้วปวดใจ อยากใช้จัง

แต่ผมขี้เกียจเปลี่ยนครับ ของ Modify มันมีหลายเวอร์ชั่นจัง

เลยไม่รู้ว่าตอนนี้ผมใช้เวอร์ชั่นอะไร
            แค็ปหน้าจอมาให้ดูหน่อย(ให้มีหน้าของคุณสมบัติของMycomputerด้วยนะ)เดี๋ยวจะลองทายดู.

Comment

SP2 Original

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
                SP2 Original

ผมเห็นด้วยครับ ดีที่สุด ที่เหลือเราปรับแต่งเองดีกว่าครับ ถึงจะใช้ได้นาน ไม่ต้อง Format บ่อย เพราะมันจะเป็นการทำลาย HD ทำให้เกิด Bad ได้

Comment

SKZ-ORI ครับ

Original มันชอบให้ลงโน่นลงนี่เพิ่มเวลาลงโปรแกรม หรือเกมส์ ผมเลยขี้เกียจครับ

Comment

Originally posted by Dojo-mAn View Post
                    SKZ-ORI ครับ

Original มันชอบให้ลงโน่นลงนี่เพิ่มเวลาลงโปรแกรม หรือเกมส์ ผมเลยขี้เกียจครับ
                    อีกเสียงครับ เร็วดี เสถียร แต่เสียดายนิดๆ ตัดเซอวิสออกหลายตัวไปหน่อย

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

Comment

Windows XP Professional SP2 Full Student Release

This version of Windows XP Pro will not ask you to activate.
                        It is a copy used in many colleges to teach students the installtion process of Windows XP.
                        It is, however, a full version of XP, and it has all the extras Windows XP is known to have.
                        This release will also allow you to log on to Microsoft.com and use Windows Update with no problem.
                        The CD is expected to be copied multiple times.
                        I hope you all enjoy this release and hopefully its the last release you will ever have to download.

Comment

Originally posted by Neokonin View Post
                          ผมเห็นด้วยครับ ดีที่สุด ที่เหลือเราปรับแต่งเองดีกว่าครับ ถึงจะใช้ได้นาน ไม่ต้อง Format บ่อย เพราะมันจะเป็นการทำลาย HD ทำให้เกิด Bad ได้
                          การฟอร์แมทบ่อยๆ ไม่เกี่ยวกับการเกิดBadเลยนะครับ ฮาดดิสจะเกิดแบดก็แต่เมื่อ ได้รับการกระทบกระเทือน และไฟกระชาก เพราะว่าจะทำให้เข็มในฮาดดิส ไปกระทบกับแพลตเตอร์ ทำให้เป็นรอย และรอยนั้นแหล่ะครับ ที่เค้าเรียกกันว่าแบด

Comment

Originally posted by Bird_____ View Post
                            การฟอร์แมทบ่อยๆ ไม่เกี่ยวกับการเกิดBadเลยนะครับ ฮาดดิสจะเกิดแบดก็แต่เมื่อ ได้รับการกระทบกระเทือน และไฟกระชาก เพราะว่าจะทำให้เข็มในฮาดดิส ไปกระทบกับแพลตเตอร์ ทำให้เป็นรอย และรอยนั้นแหล่ะครับ ที่เค้าเรียกกันว่าแบด
                            อ้าว ซวยแระ อายเลยเรา อิอิ

ครับ ขอโทษทีครับ เพราะผมก็พูดตามชั่งที่เค้าซ่อมคอมอะครับ เค้าบอกว่าฟอร์แมตบ่อยๆ ก็ไม่ดีเหมือนกัน มันอันตรายต่อฮาร์ดดิสก์

เหอเหอ

Comment

ไม่เป็นไรครับ อิอิอิให้อภัยเสมอครับ ส่วนมากที่เจอบางคนยังคิดแบบเนี่ยอยู่อ่ะครับ
                              ไม่รู้ผมดันกระทู้ป่ะถ้าดันกระทู้ที่เก่าไป ขอโทษด้วยครับ

Comment

ของ skz เดือนใหม่ๆ ไม่ค่อย เสถียรเลย เหมือนยิ่งโมยิ่งเละ ใช้เดือนเก่าๆต้นปี 07 อ่ะ แจ่มเลย

ส่วนพวกที่แถม Driver มาให้ไม่รู้ทำไมเครืองผมลงไม่ได้ซักอันไม่เวิค

ผมลองมาหลายอันและ เดี่ยวจะลอง Dark 6 ดูบ้าง

Comment

Working...
                                X