Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามผู้เล่นPS2บยคอมพ์ด้วยPCSX2หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลงใหม่...ช่วยดูให้หน่อยครับว่าทำไมมันเป็นแบบนี้ครับหรือว่าเกมส?มันเปิดไม่ได้ครับ
    มี3แผ่นก็เป็นแบบนี้หมดเลยครับทำเป็นisoก็เปิดไม่ได้เปิดใส่แผ่นก็เหมือนเดิมครับ

Comment

ลองเปลี่ยน Plugin Graphic ไปใช้ของ GSdx9 ดูนะครับ

Comment

ผมลองทุกตัวที่มีแล้วครับยังเป็นเหมือนเดิมมีให้โหลดใหม่หรือป่าวครับ

Comment

ว่าเเต่เกมส์ที่เล่นเนี่ย เกมอะไรหรอครับ ลองเช็คดูใน Compability ดูครับ ว่าสามารถเล่นได้หรือปล่าว บางทีอาจเป็นเกี่ยวกับเกมส์ก้เป็นได้ครับ

Comment

winningeleven5ครับเก่ามากไปหรือป่าวครับ..ผมขอลิ้งที่โหลดเกมส์ที่ท่านเล่นกันได้
            หน่อยครับผม..คืออยากจะลองเล่นดูมั่งอะ่ครับขอบคุณครับ..

Comment

หาโหลดได้ตามเวปบิททั่วไปเลยครับ

ส่วน Winning5 นั้น ผมลองเช็คให้เเล้วนะครับ ปรากฎว่า ไม่มีชื่อ ครับผม -*- (มีเเต่ภาค6ขึ้นไป)
              Last edited by hoomupoo; 6 Jan 2008, 14:17:04.

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                หาโหลดได้ตามเวปบิททั่วไปเลยครับ

ส่วน Winning5 นั้น ผมลองเช็คให้เเล้วนะครับ ปรากฎว่า ไม่มีชื่อ ครับผม -*- (มีเเต่ภาค6ขึ้นไป)
                ผมเน็ตเ่ต่าครับบสงสัยโหลคบิทไม่ได้ครับไม่มีที่เน็ตเต่าอย่างผมโหลดได้เลยหรือครับ
                สงสัยต้องหาซื้อ..ขอบคุณมากครับผมที่ช่วยตอบให้ครับ

Comment

ขอบคุณ K.hoomupoo ครับ

Comment

หุๆ ถล่ม CPU กันเข้าไป
                    Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:51:03.

Comment

ขอโปรแกรมพร้อมไบออสด้วยครับครับ

Comment

เล่น Full Screen ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                          เล่น Full Screen ได้ไหมครับ
                          ได้ครับผม

Comment

Gsdx SSE3 0.1.7
                            ไปได้มาจากที่ไดครับ ผมหาใน pcsx2.net แล้วไม่เจอช่วยบอกหน่อยครับ
                            หรือผมตาถั่ว....

Comment

ใช้จอยของอะไรเล่น FFXII ครับ ผมใช้จอยแบบ PS2 เล่นไม่ได้เลย ปรับ Analogไม่ได้ เริ่มมาวื่งวนเป็นวงกลมอย่างเดียวเลย

Comment

คือผมเล่น FF X แล้วภาพมันเละๆ อ่ะคับ ใช้ Plug in อันไหนหรอคับ ช่วยส่งได้ไหมคับ อยากเล่นมากมาย

Comment

Working...
                                X