Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 1 - 1.5K กับ MainBoard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 1 - 1.5K กับ MainBoard

อยากให้พี่ๆช่วยเลือกบอดหน่อยคับ
    ผมจะอัพเกรตจาก 478 เป็น 775
    ซักที 1 - 1.5K อาจจะเกินมาได้นิดนึง

OC นิดๆๆ
    รองรับ C2D C2Q ด้วยนะคับ
    ที่สำคัญ รับ P.4 ด้งบ
    บอกชื่อร้านมาด้วยน๊ะ
    Last edited by karaboon; 5 Jan 2008, 22:03:18.

Comment

ASROCK 1800 ใหวใหมครับ

Comment

ดูก่อน ขอชื่อรุ่นด้วยคับ

Comment

http://www.magmareport.com/product_d...D=17&Pro_ID=32
          เข้าไปดูเด้อ

Comment

อยากได้ Ram 4สต๊อก
            ไม่เอา ออนบอดคับ ผมมีอดีต

Comment

มัตังใหมละ

Comment

1500 จะเอาไรมากครับ ถ้าอยากได้แรงๆก็เก็บตังเพิ่มสิครับ
                -----------
                ไม่งั้นก็ลองโพสใน zone มือ2 ว่าแต่จะใช้ CPU อะไรครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                  1500 จะเอาไรมากครับ ถ้าอยากได้แรงๆก็เก็บตังเพิ่มสิครับ
                  -----------
                  ไม่งั้นก็ลองโพสใน zone มือ2 ว่าแต่จะใช้ CPU อะไรครับ
                  2.8

Comment

เพิ่มเป็น 2000 เลยกัดฟันไม่ออนบอด

Comment

ก็ยังไม่พออยุ่ดี ถ้าจะไม่ เอา oN ON ไม่ดีตรงใหน

Comment

โอเค ออนบอด สนใจขึ้นมาแล้ว
                        ที่สำคัญคือตอนนี้อยากได้
                        DDR2 + 775
                        ไม่ได้เรื่องมาก แต่ อยากได้ของดีๆ
                        บัส 800 ก็ดีนะ
                        SATA2

HD ผม SATA1 มันใส่กันได้ไหม _ _"
                        Last edited by karaboon; 5 Jan 2008, 23:12:59.

Comment

ดัน งบ 2000
                          ออนบอด

Comment

Working...
                          X