Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับMouse ปากกา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับMouse ปากกา

ที่เอาใว้ วาดรูปใส่กระดานอะครับ แล้วมันจะวาดลงคอมอะ

ราคาประมาณเท่าไหร่หรองับ และมีเว็บใหนขายมั่งอะงับ

อยากได้อะครับ

ชั้น 1 ครับ โซน Acessory ครับ

ราคาประมาณ 1500 ขึ้นไปครับ (เพื่อนผมซื้อ 2000 แถมเม้าส์) จอกว้างประมาณ DVD-Rom ตัวนึง

ไม่ก็ ITcity ชั้นบนสุดครับ ตัวละ 20000 เอง

ปล.ผมเคยใช้ปากกาแทนเม้าส์ครับ ปรากฏว่าเสียบเม้าส์อย่างเดิมดีกว่า
    ปล2.มันเล่นไม่หนุก เล่น CS หันยากมาก กระดิกนิดเดียวไปครึ่งตัวแล้ว
    ปล3.ถ้าทำงาน ก็สะดวกขึ้นอีกนิดหน่อย

Comment

เอาไว้ใช้กะ photoshop จะมันมากๆ ครับ ถ้า illus ผมชอบเม้าส์มากกว่า

Comment

จะเอามาวาดรูปอะครับ ราคาเท่าไหร่อะ งับ พอมีรูปใหมอะ

Comment

แบบดีๆผมไปดู1000ทิพมาชั้น5 6000บาท+อ่า - -

Comment

Working...
          X