Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อย:dvd drive ของ Hp Pavilion เสียครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อย:dvd drive ของ Hp Pavilion เสียครับ

ซื้อมาปีกว่า คาดว่าอาจจะหมดประกันแล้ว
    อยู่ๆ dvd drive ก็เขียนแผ่นไม่ได้ครับ
    ควรจะ ซื้อใหม่ หรือ ส่งซ่อม ดีครับ
    dvd drive ของnotebookเนี่ย ตามพันทิพมีขายมั้ยครับ
    ใครพอจะทราบราคาคร่าวๆบ้างครับ
    ขอบคุณครับ

มีขายแยก รูปทรงหน้าแบบเรียบๆธรรมดา เคยซื้อมาเปลี่ยนกับ notebook เก่า
    แต่ใส่แล้วรูปร่างมันจะไม่เหมือนของเดิม ยิ่งของเดิมถูกออกแบบมาใหโค้งมนตาม notebook มันจะทำให้ตลกได้
    ราคาย่อมถูกหว่า 0 แน่นอน
    ถ้าเข้า 0 จะได้แบบเดียวกับของเดิมแต่ต้องแพงกว่าแน่นอน

Comment

Working...
    X