Announcement

Collapse
No announcement yet.

Frontlines: Fuel of War เกมใหม่ (จากผู้สร้าง Battlefield 2)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำละ..ซีพียูเล่นไม่ได้อะแค่ 1.6 เอง

Comment

ตัว Beta 0.3.0 มีมาให้โหลดไปทดลองเล่นเเล้วนะครับ ขนาด 1.8GB

หาโหลดได้ตามเวปด้านล่างครับ (ใครเล่นเเล้วมีรูปช่วยลงหน่อยนะครับ อิอิ)
      http://frontlinesfuelofwar.net/

ปล.ต้องมี Beta Key ก่อนนะครับ ถึงจะลงได้ (มีเเค่ 5000ที่ เท่านั้น รีบลงทะเบียนด่วนเลยครับ)

Comment

ความรู้สึกต่อตัว Bata

รู้สึกมันส์มากครับ มันส์พอๆกับ Battlefield เลย เผลอๆสนุกก็ด้วย อิอิ (รูปเเบบการเล่นคล้ายกันด้วย) มี Drone นี่ล่ะที่ชอบ ทั้งเเบบระเบิด ยิง สารพัด เเถมมีป้อมปืนให้เลือกใช้อีก เเละอะไรอีกมากมาย

ซึ่ง 8600GT ปรับได้ Very High หมด ไม่กระตุกครับ เเต่หน่วงๆเล็กน้อยครับ ใครยังไม่ได้ลอง เเนะนำให้รีบโหลดมาเล่นครับ สนุกมาก ภาพสวยด้วย
        Attached Files

Comment

ต่ออีก 2 ภาพ
          Attached Files
          Last edited by hoomupoo; 9 Jan 2008, 21:34:56.

Comment

แล้วใครโปโนคุงเหมือนเดิมมะ

แล้ว hoomupoo อ่านว่าอะไร?

อิอิ วันนี้ขับเครื่องบินบังคับทั้งวันเลย

แล้วลืมบอก วิธีเปลี่ยนชื่อไปที่ option แล้วเลือก gameplay นะ

วันนี้ เล่นเครื่องบินบิงคับทั้งวันเลย เล่นฮาอีครับเกมนี้

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
              ความรู้สึกต่อตัว Bata

รู้สึกมันส์มากครับ มันส์พอๆกับ Battlefield เลย เผลอๆสนุกก็ด้วย อิอิ (รูปเเบบการเล่นคล้ายกันด้วย) มี Drone นี่ล่ะที่ชอบ ทั้งเเบบระเบิด ยิง สารพัด เเถมมีป้อมปืนให้เลือกใช้อีก เเละอะไรอีกมากมาย

ซึ่ง 8600GT ปรับได้ Very High หมด ไม่กระตุกครับ เเต่หน่วงๆเล็กน้อยครับ ใครยังไม่ได้ลอง เเนะนำให้รีบโหลดมาเล่นครับ สนุกมาก ภาพสวยด้วย
              ไม่หน่วงเลยนะ พอดีตอนนี้ PCI-Ex16 แล้วจ้า

Comment

ทำไมไม่เล่น street อะครับ

Comment

monta drone โคตรโหดเลย-*-

Comment

Ponomash เหมือนเดิมครับ

ด่าน Old Field ลื่นดีครับ เเต่ด่าน Street หน่วงหน่อยๆ (คนประมาณ 25-32นะครับ)

hoomupoo = ฮู-มู-ปู *-*

ปล.เล่นด่าน Street เเล้วตาลายเลยเรา ปวดตาด้วย (Unit เยอะจัดด่านนี้) มีใครเป็นบ้าง
                    Last edited by hoomupoo; 9 Jan 2008, 22:11:22.

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                      Ponomash เหมือนเดิมครับ

ด่าน Old Field ลื่นดีครับ เเต่ด่าน Street หน่วงหน่อยๆ (คนประมาณ 25-32นะครับ)

hoomupoo = ฮู-มู-ปู *-*

ปล.เล่นด่าน Street เเล้วตาลายเลยเรา ปวดตาด้วย (Unit เยอะจัดด่านนี้) มีใครเป็นบ้าง
                      ไม่ครับ FPS ก็ 40 อัพตลอก ตอนคนเยอะๆก็ไม่ต่ำกว่า 30 อยุ่ดี

เล่น STREET นี้ สไนหากันไม่เจอครับ

ผมเล่นสไนแล้วเอาโดรนคอยหาคน ช่วยได้เอะ แต่ส่วนใหญ่เล่น OPS อะครับ ปืนเจ๊งดี

แล้วด่านนี้เอาโดรนหลบมุมได้ สบายใจ เล่น oil field แล้วฆ่าใครไม่ค่อยได้อะ ต้องเอารถบังคับไล่ฆ่ารถใหญ่

Comment

ตามกำหนดวางขายวันไหนครับ

Comment

ประมาณกลางเดือนกุมภา ถ้าไม่เป็นไส้เลื่อนนะ

Comment

12 Feb 2008 ครับ

Comment

ก็ว่าเคยเห็นที่ไหน คุ้นๆ ที่แท้ลงfuture gameเดือนที่แล้ว

Comment

Working...
                              X