Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครียดมากครับกับการใช้ combo เกมคาบาว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครียดมากครับกับการใช้ combo เกมคาบาว

ผมกดคอมโบ แล้วกดสกิล ซัก 1-2 ครั้งกดครั้งที่ 3 มันจะไม่หยุดมันจะไหลไปจนสุด เครียดเลยครับ เล่นไม่กระตุกเลยนะ คอมก็แรง แต่กับเปงงี้ ลงวินโดวใหม่ก็ไม่หาย เปลี่ยนคีบอดก็ไม่หาย อยากให้ช่วยทีครับว่าต้องทำยังไงเผื่อมาที่ปรับ

เวลาซื้อยาที่ร้านก็ต้องกด ประมาณ7 ครั้งถึงจะออกมาให้ 1 อันอะครับ ช่วยทีนะ

Comment

dun

Comment

ดันครับช่วยทีเซงมาก

Comment

-เน็ตเน่าปะครับนั่น
          -สกิลใช้คอมโบกี่สกิลอะครับ ต้องดู คูลดาวน์ดีๆด้วยนะ
          เครื่องผมก็ไม่แรงนะแต่ก็กดคอมโบได้สบายๆ
          ปล.ผมเล่น FS สายเวท ใช้สกิล4-5สกิลในการวนคอมโบ ปกติ เล่นเพลินๆก็15คอมโบได้เรื่อยๆนะ
          คอมได้เยอะที่สุดก็26 หุหุหุ

Comment

อืม... ให้ทายน่าจะเป็นที่เน็ตมั้งครับ แต่ยังไงขอ Spec. ท่านหน่อยละกันครับ เพราะผมก็เคยเป็นเหมือนกัน แต่ของผมเป็นเพราะใช้การ์ดจอออนบอร์ดน่ะครับ แหะๆ แต่อาการท่านน่าจะเป็นที่เน็ตแล้วแหล่ะครับ(เพราะคอมโบใช้คีย์บอร์ด ซื้อยาใช้เม้าส์ ) ซึ่งมันน่าจะเกิดจากการดีเลย์ของเน็ตอ่ะครับ

ผมเป็นนักเวท เซิฟวีนัส แต่วันนี้จะเป็นวันที่ผมเล่นเกมนี้วันสุดท้ายละ(เพราะ Premium หมด แหะๆ) และจะกลับมาเล่นอีกทีสิ้นเดือนนี้อ่ะครับ

PS. ดูคูลดาวน์อย่างที่ท่านข้างบนบอกด้วยก็ดีนะครับเพราะเกมนี้จะมีคูลดาวน์สกิลด้วย
            PS2. ผมทำได้สูงสุด 35 คอมโบเองอ่ะ(น้องผมมันไป 39 คอมโบ) ทำกะมอนเตอร์นะครับไม่ใช่หุ่นฟาง ^^

Comment

เน็ตแน่นอนครับอันนี้เพราะถ้าเป็นที่คอมมันจะชื้อยาไม่กระตุกลองเอาหลอดคอมโบ้มาใช้ตรงกลางจอนะครับหลอดมันจะยาวขึ้นกดง้ายขึ้นเพราะมันเห็นชัดกว่าลองดูครับ

Comment

ซื้อยากว่าจะได้แบบนี้
                เน็ตท่านอ่ะ แน่นอน หรือว่าโหลดอะไรอยู่ป่าวครับ

Comment

ใช้ Notebook หรือเปล่า ผมใช้ Notebook เล่นแล้วมันจะ Input delay นะ

Comment

เคยเปนครับ อัพโหลดบิท ลองปิดดูครับ^^

Comment

อ่ะ ดู Cool time ของ Skill มั่งป่าวครับ ต้องสัมพันธ์กันนะครับ ฝึกบ่อยๆเดวก็เทพครับ

ช่วงแรกๆเล่นสนุกก็เพราะ Combo เนี่ยแหละครับ ช่วงหลังๆทำได้ถึง 20 ก่าๆ มันก็เริ่มเบื่อที่จะกดต่อแล้ว

ตอนนี้เลิกเล่นไปแล้วครับ ^_^

Comment

ซื้อยาแบบนั้นอ่ะเน็ตเน่าชัวร์ เวลาผมเล่นไปดูดบิตไปก็เป็นแบบนั้นแหละ

Comment

Working...
                        X