Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 3850 256MB กำลังจะมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark 3850 256MB กำลังจะมาครับ

ราคาน่าสนใจมาก 5,3XX เท่านั้น (ถ้าใครจำได้เคยมีคนมาโพสต์เรื่องนี้แล้ว แต่บอกเป็น 3870 คิดว่าคงเป็นการเข้าใจผิด) ไปเจอที่ร้าน M&D ชั้น 3 เอาราคามาแปะไว้แล้ว ส่วนของเขาบอกว่าเข้าในจันทร์นี้ แต่ร้านเขาเอามาแค่ตัวเดียว ส่วนร้านอื่น ๆ นั้นยังไม่ได้สำรวจดูครับ แล้วก็นอกจากนี้ยังมีข่าวเมนบอร์ด AM2+ ราคาประหยัดของ ASUS และ MSI มาฝากอีก ตัวแรก MSI K9A2 CF บอร์ด CF ชิพ AMD 790X มาแล้วที่ร้าน M&D ชั้น 3 เหมือนเดิมครับ แต่เห็นแค่ตัวเดียว ราคา 3,900 ร้านอื่นยังไม่ได้เช็คดู แต่มีมาตัวนึงแล้วก็คาดว่าอีกไม่นานคงมาอีกเป็นขโยง (ส่วนไอ้ตัวนี้อาจจะไปแล้วก็ได้ ราคาน่าโดนขนาดนั้น) ส่วน ASUS นั้นเป็นรุ่น M3A ชิพ AMD770 ราคา 3,200 ครับ เจอที่ร้านติด ๆ กับ Busitek แต่ทางร้านไม่ขายแยก ขายเฉพาะซื้อเครื่องประกอบกับร้านเท่านั้น

จบข่าวครับ

รอไปก่อนเรา ของมาพร้อมแล้วค่อยไปขน อิอิ

Comment

มาแล้วครับ ตัวเป็นๆวันนี้ไปเดินมาดูละ ไปสู่ขอ พลังสี 3850 Oc 512Mb มาด้วย

เดือนนี้ได้กินแกลบแน่ๆ

Comment

ผมก็เพิ่งไปถอยพลังสี 3850 512 OC 6,900 มาครับ ร้าน TK มากินแกลบด้วยกันครับ ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

เห็นของถูกไม่ได้ ชักเริ่มเกิดกิเลสละ

Comment

Originally posted by abraham007 View Post
            ผมก็เพิ่งไปถอยพลังสี 3850 512 OC 6,900 มาครับ ร้าน TK มากินแกลบด้วยกันครับ ฮ่าๆๆๆๆ
            จริงป่ะคับ!!!

Comment

6900 เหมือนกันครับ ตอนแรกว่าจาไปหา ตัว3850 Silent ของ Sapphire แต่ไม่มี วี่แวว เลย ไปถอย พลังสีมาแทน

Comment

Originally posted by abraham007 View Post
                โอ้จอร์ด ตกเร็วโครต ใครที่ลังเลอยู่ ซื้อได้เลยครับ ตัวนี้!!!

ผมเล่น CoH OF ที่ความละเอียด 1900x1200 ผมใช้จอ Dell 24 ปรับ aa4x , af16 high หมด
                -
                -
                -
                ปล. ลื่นหัวแตกครับ

Comment

ตกอีกจิ จะถอยมาทำ CF ให้หายแค้น

Comment

5300 อิอิ ราคายั่วยวนใจ

Comment

ถ้า 5300 แว้ว3870 มานจาได้CFแน่ 555

Comment

Originally posted by doonut View Post
                        โอ้จอร์ด ตกเร็วโครต ใครที่ลังเลอยู่ ซื้อได้เลยครับ ตัวนี้!!!

ผมเล่น CoH OF ที่ความละเอียด 1900x1200 ผมใช้จอ Dell 24 ปรับ aa4x , af16 high หมด
                        -
                        -
                        -
                        ปล. ลื่นหัวแตกครับ

ลื่นหัวแตกเลยเหรอครับ แล้วทำแผลยังครับ

Comment

สงสัยไม่ได้ทำหน่ะครับ ยังกินแกลบอยู่เลยมั้ง อิอิ

Comment

ตัวละ 5300 จับมา CF ทั้งแรง ทั้งคุ้ม หุหุ

Comment

น่าสนใจครับ สงสัยได้จับสปารค์อีกครั้งแล้วแน่เลย

Comment

Working...
                              X