Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีย์บอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีย์บอร์ด

ตรงคีย์บอร์ดตัวเลขอ่าค่ะ

มานกดพวกตัวเลขไม่ได้เลยค่าาา

แต่กดพวกบวก ลบ เอนเตอร์ ดอกจัน พวกนี้ได้

แต่ปุ่มซ้ายขวา ในตัวเลขก่อกดได้นะค่ะ

พอเข้าไป เวิด ก้อกดตัวเลขได้

อยากรุ้ว่ามานต้องไปปรับตรงไหนหรอค่ะ

เพราะก่อนหน้านี พอดี มือ ไปจิ้มคีย์บอร์ดค้างไว้

แล้วมีคำสั่งอารัยไม่รุ้ขึ้นมา เลยกดโอเคไป

หลังจากนั้นก้อกดตัวเลขม่ายได้เลยค่ะ

กดแล้วเป็น ย้ายลูกศร???

Comment

ช่ายแย้วค่าาาา

อิอิ แก้ไงค่ะ

Comment

ปุ่ม Numlock ไฟแดงติดก็กดตัวเลขได้ล่ะครับ สังเกตดู

Comment

กำ ไมใช่ยังงั้นค่ะะะะะะะะ คุนอ่านดีๆๆสิ

Comment

Originally posted by Emayly View Post
            กำ ไมใช่ยังงั้นค่ะะะะะะะะ คุนอ่านดีๆๆสิ
            โทษทีครับ อ่านไม่ดีเอง อันนี้ผมก็ไม่เคยเป็นด้วย

Comment

Originally posted by alice View Post
              กดแล้วเป็น ย้ายลูกศร???
              อ่ะลองดูนะ พอดีเมาส์เสียบ่อย
              Last edited by alice; 5 Apr 2010, 19:25:24.

Comment

ขอบคุนนะค่ะ

เดี๋ยวจะลองทาม

Comment

อิอิ เข้ารูปข้างบนไงค่ะ

Comment

อ๋อ ได้แย้วค่า

ขอบคุนมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ได้กดแป้นตัวเลข ซะนานเยย

Comment

Working...
                    X