Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยค่ะ เล่นๆอยุ่มานก้อขึ้นแบบนี้เลยอ่าค่ะ ต้องแก้ที่อะไรหรอค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยค่ะ เล่นๆอยุ่มานก้อขึ้นแบบนี้เลยอ่าค่ะ ต้องแก้ที่อะไรหรอค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ
    Attached Files
    Last edited by qaza; 6 Jan 2008, 16:28:40.

ไหนละก๊ะ...

Comment

offline ไปแล้ว

Comment

ยังไม่เห็นอะไรง่ะ เเก้ไขเบื้องต้น อะไรมันขึ้นก็เอามันลงได้ครับ อะไรที่ยังไม่เห็นก็เอามาให้เห็นก่อนครับ

Comment

แนบมาให้โหลดมันไวรัสหรือก๊ะ...
          แหม.. ตัวเองจะให้เค้าช่วยเหลืออะไก็บอกให้มันเคลียร์หน่อยก็ได้นะ. ไมต้องแอบๆด้วยบะก๊ะ..

อะ เอามาโพสให้ ใครรู้ก็ช่วยๆกันหน่อยนะ.. ขำๆ

Last edited by hornetpc719; 6 Jan 2008, 19:08:10.

Comment

ลองค้นหา Code ตัวนี้ใน Google ดูนะครับ Stop: 0x0000007E

ผมก็เคยเจอครับ แต่จำไม่ได้ว่ารหัสนี้หรือป่าว ผมคิดว่าอยู่ที่แรมครับ การส่งข้อมูลมันกลายเป็นคอขวดเลยทำให้แรมไม่มีพื้นที่ว่างในการทำงาน และหรือ CPU อาจจะทำงานหนักเกินไปแล้วจึงเกิดอาการร้อน มันจึงทำงานต่อไม่ได้ และเกิดเออเร่อดังที่เห็น ผมลองสันนิษฐานดูอะครับ

รอให้ท่านที่ทราบมาบอกหนทางแก้ต่อไปครับ

Comment

Working...
            X