Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอผมโชว์มั่ง นะคร๊าบ.....ป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอผมโชว์มั่ง นะคร๊าบ.....ป

เน้นโล่งนะครับ เครื่องไม่แรงเท่าไหร่ กับเน้นโชว์ลาย

ลายที่เห็น ไม่ใด้ใช้วิธียิงทรายนะครับ ใช้สติ๊กเกอร์ ตัดแปะเอาครับ ข้อดีคือ สวยเหมือนกัน

แต่ว่าในอนาคต สามารถที่จะ ลอกออกแล้วติด ลายหรือตัวหนังสือใหม่ๆลงไปใด้ครับ

ที่สำคัญ (สำคัญมาก ผมตัดขายอยู่ สนใจ PM มาใด้นะครับ) ไม่แพงครับผม
    Attached Files

โล่งมากครับ ติดซิงค์แจ่มๆสะตัวดูสวยขึ้นเลยครับ

Comment

โล่งดีจัง สวยดีครับ

Comment

ตามนั้นครับ โล่งดี

ซิ้งสักตัว คงแจ่มน่าดู

Comment

ขอถามหน่อยคับว่าไอ้สีแดงๆๆ อยู่ที่บอร์ด ใต้ การ์ดจอมันคือแอารายคับ เอาไว้ทำไมคับ แบบว่าไม่รู้จริงคับ

Comment

จัดสายได้แจ่มมากๆคับ โล่งดีจริงๆคับ สายๆ^^"

Comment

สติดเกอร์ งาม แต่เคสโล่งมากมาย ^^a"

Comment

Originally posted by kunubon View Post
                ขอถามหน่อยคับว่าไอ้สีแดงๆๆ อยู่ที่บอร์ด ใต้ การ์ดจอมันคือแอารายคับ เอาไว้ทำไมคับ แบบว่าไม่รู้จริงคับ
                มันเป็นการ์ ที่เสียบเข้าไปสำหรับ ทำ SLI ไส่การ์ดสองตัว

กับเสียบอีกข้างนึงเป็น การ์ดตัวเดียว

ครับถ้าเข้าใจไม่ผิดนะครับ

Comment

ความคิดดีแหะ

Comment

โล่งๆ เรียบๆ ดีอะ โดยรวมถือว่าเยี่ยมคับ

Comment

ที่เป็นตัวหนังสือด้านข้างเคส ทำยังไงหรอครับ

Comment

Originally posted by soul View Post
                        ที่เป็นตัวหนังสือด้านข้างเคส ทำยังไงหรอครับ
                        ตัดด้วยสติ๊กเกอร์ครับ ใช้เครื่องคอมตัดครับ

เป็นสติ๊กเกอร์ที่ติดแล้ว เหมือนยิงทรายเลยครับ

Comment

<<< ถ้าเป็นรูป avatar ผมทำเป็น สติกเกอร์ใส่ นี้ได้มะอะงับ ^^? (ชักอยาก 555)

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                            <<< ถ้าเป็นรูป avatar ผมทำเป็น สติกเกอร์ใส่ นี้ได้มะอะงับ ^^? (ชักอยาก 555)
                            ถ้าตัดเป็นภาพแบบขาวดำ ใด้ครับ (หาภาพมาให้ผมด้วยนะครับ)

Comment

ฮ่าๆ อาวแร่ะไง เด๋วคงได้มีคนอุดหนุนแน่นอนครับ แบบนี้

ป.ล. ใช้สวิตช์ปิดเปิด เหมือนกันเรย คนละสีแค่นั้นเอง งิงิ

Comment

Working...
                              X